Map Vua Hải Tặc tới CP9 là hết???

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi vanthieuuit, 27 Tháng tám 2012.

1. vanthieuuit

vanthieuuit Thành Viên Mới

Mình thấy trong danh sách thành tựu và danh sách các tướng thì phát hiện là chỉ tới CP9 là hết, vậy cho hỏi game này tới đó là kết thúc luôn à? Hay là CB nên chưa up version? Và nếu như có version mới thì version mới đã tới đâu rồi, vì chưa hết truyện nên game này chắc cũng chưa đến hồi kết :D
  2. RIP information

RIP information Thành Viên Mới

Cứ chơi đi , từ từ khắc biết , bạn tính up vip 10 rồi làm hết cốt truyện à :)
  3. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- NXB game nó còn chờ cho câu truyện OP xuất bản nó ms có cái để update game chứ...hết map này nó sẽ update đến đoạn Jimbei vs mấy Tứ Hoàng cho mà xem !!
  4. GaBong

GaBong Thành Viên Mới

Đến đoạn đảo ng cá chắc cũng phải lv hơn trăm mới gặp.
    Cứ từ từ hưởng thụ.
    Chỉ ko thích NPH cho nhân vật tạp nham quá, đồng đội gì mà tốt xấu lẫn lộn, hội đàm thì toàn thành phần bất hảo xấu xa nhất trong truyện cho vào
  5. vanthieuuit

Hải tặc mà, phải vậy mới thú vị chứ, kaka, ai không thích tụi xấu xa thì vứt nó đi =]]
  6. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Bên VN mình chơi mút chỉ mới đến CP9. Bạn chưa gì đã lo à ? Hết CP 9 còn đến trận chiến ở Tổng Bộ Hải Quân. Sau đó đến Đảo Người Cá nữa mà. Còn dài lắm. Đọc truyện thì gần đến đoạn đánh nhau với Big Mom trong Tứ Hoàng rồi. Cứ bình tĩnh đi @@
    vanthieuuit and (deleted user) like this.
  7. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- VN cũng chỉ mua lại bản quyền thui mờ...!!
  8. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

cứ từ từ bạn à đây mới là cl còn op vs updel mà
  9. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

thế bạn thích mỗi người tốt thôi à. suy nghĩ trẻ con thế. tướng có yếu có mạnh bạn nghĩ sao khi chia ra 2 phe=)) người ta chả dồn hết về bên mạnh chơi thì game thành ntn??
  10. Luffysama

Luffysama Thành Viên Mới

neu61n cậu mún phá tường thì khuyên nban5 nghĩ game là vừa
  11. vanthieuuit

Bạn nói gì mình không hiểu lắm?
  12. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Chả biết chủ pic lên đảo trên trời chưa mà cứ hỏi vớ va vớ vẩn :59:
  13. vanthieuuit

Thì đảo trên trời nó nằm trước phần tới CP9 mà @@, mình thắc mắc nên hỏi vậy thôi, không đc à bạn?
  14. Teng90

Teng90 Thành Viên Mới

lv hơn 8x là đến CP 9 còn lâu lắm sợ ko chơi đc đến lúc đấy thôi :emo.s2u.vn_105:
  15. D4rK_L0v3

D4rK_L0v3 Member Tích Cực

xin báo bạn một tin là mình thua TQ mấy bản lận cưng nên cứ yên tâm bên đó ra tới râu trắng vs thất vũ hải rồi cái chính là bạn còn chơi tới ngày đó không thì mình chưa bik :emo.s2u.vn_010:
    vanthieuuit and (deleted user) like this.
  16. OneOne

OneOne Thành Viên Mới

k có tướng ngon thì cạp đất mà ăn nhé =)) ngồi đấy mà mơ cái CP9 của bạn đi hơi bị khó đấy.
  17. MonDkeyLF

MonDkeyLF Member Tích Cực

chuẩn cmnr =))
  18. david095

david095 Thành Viên Mới

chơi mút chỉ ms xong game. đến cp9 ms đi dc 1/5 game :emo.s2u.vn_111:
  19. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

thế thì mới phong phú. có game nào hệ thống bạn đồng hành nhiều thế này không? điểm thú vị của game đấy. cứ mấy tướng như chân long thằng nào cũng đạnh thì chán lắm
  20. AceKingFire

AceKingFire Thành Viên Mới

Skypiea còn chưa qua ..đợi đến Enies Lobby mút chỉ