NRT mdr&obt có thật sự cần thiết ??

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by GLAMBER, Jan 24, 2017.

1. GLAMBER

GLAMBER Member Chính Thức

ý mình là sau khi về VN, mdr&obt đã bị neft đi nhiều ( đặc biệt là buff tốc )
    liệu nó có thật sự cần thiết cho team ??
    m.n góp ý đi
  2. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

con nào về Vn cũng z ::angry::vài bữa lại fix thôi ???
  3. troilac

troilac Member Chính Thức

Tuy có neft nhưng nó vấn bá đạo lúc này! Ko xúc thì lại tic thôi::big_smile::
  4. nhoxkhox2003

chia sẽ nỗi buồn : mada&obi hiện tại là 1 phế cmn phầm
  5. HaiSuper

HaiSuper Member Chính Thức

Có mấy đứa sv tui cũng chiêu về mà thấy phế thật . Kh lẽ giờ đổi thành 1 bộ thất tịch trời
  6. xMin

xMin Member Chính Thức

Sau này fix lại hối hận k kịp :pde4:
    NaruHina likes this.
  7. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đi pk hiện tại k ngon mấy nhưng team bạn toàn tướng đôi và tốc cao r lấy nó dùng cũng dc up máu nó trâu vẫn bật ngược dc . boss vs ải thì nó max ngon nhé h đang rẻ mốt chờ thêm 2 tuần nữa lấy giá tầm 60kv lúc đó hối hận ::baffle:: cb 1 cân 5 của nó đây cho bạn xem xet lại đấy
    http://nviefightreport.gametrees.com/fightreport/?rid=78251707163014825&aid=52&t=1
  8. nhoxkhox2003

ko ko ko cứ chiêu , sau này sẽ fix lại như bên Trung lúc đó tha hồ đứng top pk
  9. nhoxkhox2003

giá rẻ so vs lần đầu ra mà dc thêm con pet nữa :). mà sau này zo kho báu thì tiếc j :) . Nông dân nghèo chia sẻ
  10. HaiSuper

HaiSuper Member Chính Thức

11. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

thích thì cứ đợi như itassk đấy ::baffle:: đợi ngta dùng chán lắm r mới vào à con pain chưa vào tính ra tầm 3 tháng nữa vào thôi ::look_down::
  12. DannyLouis

13. nhoxkhox2003

tui đang chờ ded&saso nek. còn đúng 50k vàng chờ 2 tháng sau ms có quỹ r chờ thêm 20 ngày cho luôn là 3 tháng . Mà tháng sau là có nó r, dù z cũng tháng chờ nó giảm giá :3
  14. NaruHina

NaruHina Member Tích Cực

dei-ssr có gì mạnh trời, tui thấy nó có mỗi giảm nộ, là hamura ver nâng cấp (+death cc+là hàng cuối)
  15. Lybabe

Lybabe Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới

à, các bác cho hỏi là cái ev bem niên thú là tới 1/2 mới hết hay là mai hết vậy ? ::adore::
  16. DannyLouis

1/2 hết
  17. nhoxkhox2003

tui cần tốc mà sắp là thời kì của chế độ death + đa hiệu ứng mà bác , như mad&obi nek , nó cũng có liên kết. các bác chơi thời kì dot vì ko có tiền thôi...
    nói lại thì tui cũng ko có tiền , dc cái tích vàng mua quỹ thôi
  18. nhoxkhox2003

vả lại chả lại cứ sài như itchi&sasu hoài ? nó rút máu dành cho mấy ông top đi boss ko cần dổi đội hình thôi. tui chơi chủ yếu là vui kích liên kết vì h hết tiền r
  19. Lybabe

Lybabe Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Tân Thế Giới

tks bác ::adore::

Share This Page