VHT mem mới

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi ancon, 4 Tháng sáu 2016.

1. ancon

ancon Member Chính Thức

mọi người cho em hỏi nhân vật cái, em toàn chuyển đồ ngon cho main hết xong dần dần mới đến mấy nhân vật phụ. thấy có nh người bảo ko nên nhưng em chả biết làm thế nào cả !!!! làm ơn giúp em cái , cảm ơn :)))
  2. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

bạn lv bao nhiu rùi
  3. ancon

ancon Member Chính Thức

lv 100 tròn nhưng ko nạp tiền nên chỉ có gần 50k lực chiến thôi, mình chơi 1 thời gian rồi nhưng vẫn chưa biết cách phân loại đồ chiến đấu và cả tính năng của các nhân vật nữa
    Kurumi Tokisaki thích bài này.
  4. Kurumi Tokisaki

Kurumi Tokisaki Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

50k madness ?
  5. Kurumi Tokisaki

500k nghe chuẩn hơn ==!
  6. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

500k chứ nhỉ
  7. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Bây giờ có vẻ giải thích từng chút cho bạn hơi khó. Mình nghĩ thế này... Một là bạn có thể hỏi mod @Tanner tư vấn cho bạn cách chơi khi gặp vấn đề khuất mắt. Hai là.... nếu được, bạn chơi acc đó và mò một thời gian để tìm kiếm cách chơi, cách đi đồ ntn,.... sau đó có đc exp rồi qa sever mới chơi lại để lấy Top ngon hơn! Bạn chọn cách nào? ;) Ba tham khảo ở box CẨM NANG HẢI TẶC để tìm vấn đề chưa hiểu.
  8. Kurumi Tokisaki

Ê m có link cái bài phân tích VCTP SM của ông GấuIMeo k ?
  9. ancon

ancon Member Chính Thức

nhầm :D ,500k :D thank you các anh chị chỉ bảo
  10. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

yuukis153 thích bài này.