[MINIGAME]VƯƠNG GIẢ CHIẾN 25

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 25' bắt đầu bởi J-Fla, 19 Tháng mười 2017.

1. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

nêu bắt buôc fai chọ đội thắng minh nghi fai ghi dõ ra
  2. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

đợt trươc minh đã nhắc nhở là chọn tỉ số thi fai dõ dang cữ up mở nay mai mà biết đc
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

=)) k lẽ event 1 vote đội A thắng mà 5s sau điền event 2 lại vote đội B thắng =))) làm gì vô lý thế dc nhất là ông củng tham gia 2 acc có thể vote 2 th rồi =)))
  4. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

mnh chơi cai thắng đo là EV 1 chứ nghĩ đâu EV2 .vi bạn nói EV chọn tỉ số minh ghi tỉ số có fai chọ ng thắng à
  5. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:cat7 lần sau rút kinh nguyệt
  6. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

Event 2 mình sẽ đổi lại dự đoán tỷ số nhé nên mn nhớ chú ý tham gia
    Những ai lần đầu tham gia event thì nhớ làm đủ 2 bước là quote + điền form chứ điền mỗi form k tính nhé

Dõ dang bạn chỉ nói ghi tỉ số h chuyên sang cả chọn ng thắng nưa hả?

'
  7. J-Fla

tỷ số nó phải đúng với ai nữa
  8. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

rút kinh ngyệt nhưng mình dõ dang đc giải h lại ko đc giải j hả?
  9. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

thi nhịn keo lên như nao tinh thê do chữ
  10. J-Fla

trước giờ event kiểu này mình làm nhiều rồi k phải lần đầu và trước giờ đều tính như thế . K có chuyện để đại 2-3 hay 3-2 r ứng với ai củng đc đâu và tất nhiên là kết quả vẫn như mình đã up ở trang 1
  11. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

uh có thể bạn làm nhiu nhung có phi lý là chọn tỉ số h bắt buộc chọn ng thắng nưa hả?
  12. dattensau

dattensau Member Tích Cực

mình 21 mà không được hạng 2 hả bạn
  13. J-Fla

tất nhiên nó đã thế từ mùa đầu tiên mình làm rồi tỷ số 3-1 phải là 3 của ai và 1 của ai chứ bừa 3-1 ai 3 ai 1 kệ nó thì nói làm j
  14. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

vàng đợt này là của 3 đợt luôn hả Mod? hay chỉ 2 còn đợt này sau?
  15. J-Fla

đợt này ?? là sao phát vàng r à
  16. dattensau

dattensau Member Tích Cực

mình nhớ chọn hera mà ?
  17. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

chưa mà Mod ::angry:: thấy Mod hỏi nên thắc mắc hỏi mà ::brick::::brick::::brick::::brick::
  18. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

@J-Fla có topic tổng kết thì up lên này nhé cô. dễ theo dõi, sợ nó lạc trôi.
  19. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

20. ty

ty Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

cho qua đi b, mình đúng 100% mà ko dc giải luôn này.