Nen chu' trong doi hinh boss?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi w2e3sdx, 17 Tháng mười một 2013.

1. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

Khoe hang va cho ba con xem tai sao nen chu trong doi hinh san boss ngon hon la tap trung qua may cai linh tinh khac
    bac la` minh vua tu 10v bac len den do' do'
  2. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Bác thì quá nổi tiếng rùi còn nói gì thêm nữa ....Ũa ... ko thấy HimeHinata dza ??? bộ bị bác hành off lun rùi hả !!!!!
  3. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

cho xin cái pic đội hình bác dùng đi :-s
  4. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

sasori,deidara,itachi,tc,de tam. dang kiem hon vang chieu them terumii nua
  5. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

Hime choi o net nen 10h net no dong cua it khi di hoat dong 10h lam,hanh` ha. gi` dau van song trong hoa binh ma`
  6. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Cái đó là đội hình dame boss của bác đó hả ... mình chả thấy nhân vật nào là dame boss ... chả qua là do bác quá khủng long .......
  7. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Hime vs Bác chung Tộc hả ?????
  8. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Đúng là có điều kiện nên ko thấy bạn chú trọng tới việc tối ưu đội hình thực sự dame... Mình đã nghĩ rằng tổng số dame sau 30 phút của bạn phải là 1 con số ấn tượng hơn thế này.

Tiêu đề bài viết này theo mình có vẻ ko hợp lý lắm vì bạn chính là ví dụ điển hình nhất cho đội hình ko phải dame boss nếu bạn sử dụng deidara, sasori và itachi. Bạn đã dùng đội hình này đi thất ảnh nên mình nghĩ bạn hiểu mình nói gì.

Mình đề nghị đội hình tiêu biểu cho 9x dame boss là : 2 - 3 - 0
    + Hàng cuối tuỳ chọn 2 trong số: haku, kabuto, terumei hoặc 1 tướng 9x hàng sau
    + Hàng giữa: 3rd Hokage (Jiraiya, Killer Bee nếu chưa có đk chiêu 3rd và lỡ chiêu Jiraiya hay KB rồi) , TC, Minato + thêm ngọc đỡ đòn, bạo kích, ngọc tăng lực tay (tinh thần)...

Bonus:
    Đội hình tiêu biểu dame boss 8x là: 2 - 3 - 0
    - Hàng cuối: Haku + Kabuto hoặc Terumei
    - Hàng giữa: TC, Killer Bee, Jiraiya (hoặc Gaara hay Naruto đã thăng cấp trong hội quán) ở hàng giữa, Kimimaru hay Suigetsu + thêm ngọc đỡ đòn, bạo kích, ngọc tăng lực tay (tinh thần)...
  9. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh` nho' la minh da ghi ro co dkien se len terumi roi ma`, va` neu minato ma khong phai la minato nang cap thi tot nhat la xai itachi(va de danh len huyen than) ban nghi~ minato danh lien tuc quan trong = - 40% thu? va` 5 con danh' vao`?
  10. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Nhưng mà đội hình của bác ko phải là đội hình dame boss chủ yếu ....Đội hình đó thiên về PK vs 7 Ảnh thì đúng hơn @@ !!!! do là Bác quá khũng nên xài đội hình nào cũng là hạng 1 thôi ....
  11. ghost9184

ghost9184 Member Tích Cực

w2de nói thế cũng ko chuẩn lắm vì Itachi chỉ - 15% thủ, còn tướng chính - 30% phòng ngự nữa, vậy nếu thay Itachi = Minato damage vừa liên tục + vừa hồi nộ cho đồng đội thì cứ 1 hit thường, 1 hit skill hơn hẳn cái -15% thủ chứ. Mà thấy bảo đang chơi naruto đại chiến saga cơ mà, có hay ko , hay thì rủ tớ chơi với :)
  12. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh` sap len dc itachi huyen than roi nen lay hokage de chieu minato thi rat phi',vi no khong co cong don nen tc fai xai loc xoay tang damage giua la thu 2. Cai saga naruto la ban? quoc te cua naruto dai chien thoi ma`, no ban ip cua vietnam, nen muon thu thi cu google naruto dai chien la ra cua vietnam do'
  13. ghost9184

ghost9184 Member Tích Cực

dùng Hotpotshield là được chứ gì :D. Nhưng sao ko chơi của Việt Nam mà chơi có hay ko đã
  14. zZKiraZz

zZKiraZz Thành Viên Mới

nói thêm là skill - giáp ko có tác dụng với boss 1h nhé :v Đã test rất nhìu lần :emo.s2u.vn_015:
  15. Hallelujah3649

Hallelujah3649 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Kira hoàn toàn đúng vì mọi hiệu ứng skill ko có tác dụng với boss hay nói cách khác defense của boss gần như là ko đáng kể, rất thấp...
  16. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

túm lại 1 câu là chủ thớt quá KHỦNG =.=!!! chấm hết
  17. Negative

Negative Thành Viên Mới

Mình mới lên 9x nên đánh boss cũng sướng, tối qua cày đc tới 500tr dame , để tối cố lại phát nữa up hình cạnh tranh với bạn chủ thớt :emo.s2u.vn_015:
  18. Negative

Negative Thành Viên Mới

Như đã hẹn với sickmyduck , đây là ảnh mình vừa đánh boss xong , giờ thì mình đang tự hỏi làm sao để lên được 1 tỷ tổng dame khi mà cứ bị đóng băng 10s được...

19. dapdathaycom

dapdathaycom Thành Viên Mới

bác này s mấy mà khỏe vậy , >700tr dame cơ à @.@
  20. Zjack95

Zjack95 Thành Viên Mới

cho xin píc đội hình bác đi =.=