Nen chu' trong doi hinh boss?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi w2e3sdx, 17 Tháng mười một 2013.

1. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

nguong mo qua' bua gio toan don bac up charka cha them ott kiem hon hiec gi, cung cha cay lvl, moi tap cay lai bac cho luon cai doi hinh de noi guong hoc tap nhi,
    ma hinh nhu bac noi so qua thi la:killer bee,tc,de tam,kabuto,haku(hoac terumi) fai ko?
  2. Negative

Negative Thành Viên Mới

Team mình đang dùng:

_ Hậu : kabuto + Haku

_ Trung: T9 + đệ tam + killer bee

Như vậy là đánh boss ngon rồi, mình build 5 con full phá kích 90% , chính xác 195% , bạo kích 3 con trung là 90% , bảo đảm là dame cực sướng, cứ lao vào là boss chết, chỉ có bị đóng băng chờ đợi thôi.

Nếu muốn tường tận hơn thì các bạn tạo 1 acc bên s23, đánh lên lvl 10 rồi cho tăng tốc vàng để cày lên 24 xong vào đấu trường xem chi tiết nhé. Khoảng 5' là xong xuôi thôi.

@Sickmyduck: ngưỡng gì bạn ơi, cái này vì mình đoán ra từ hồi 65 rồi mà không nói, sẵn có ông ha-lê-lu-gia post bài thì mình ăn theo luôn, post hình vì mình không muốn mang tiếng chém gió, thực lực chiến của mình thua bạn hơn 100k lận (360k thôi, mình mới coi thì bạn đã gần 500k rồi...)
  3. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh van con` 1 mo nguyen lieu tap chi cua kakashi, nhan itachi,huy hieu cua minato, cua pain naruto sasuke 100 moi thu cung gan chuc cai' ma loay hoay mai van chua xac dinh duoc se len con nao vi hokage co han hic, kho' nghi qua', tich gop gan ca tuan nay moi dc co gan 900 hon vang dao nay ko di hoat dong boss 12h nhieu, ma oan tu ty thi toan ott nhanh vi cung cha muon ngoi do ma click tung cai nen 6k bac ma dc co gan 900 hon rang cung phai 3 bua nua thi moi duoc 1 em vang nua ma di boss tiep
  4. Negative

Negative Thành Viên Mới

Chính mình cũng còn đang bối rối đây.

Giờ mình trình bày thế này, có thể hơi dài dòng luẩn quẩn nhưng mình nghĩ là sẽ đúng trong tương lai đó.

Như mình trải nghiệm thì hiện tại mình lao vào thì boss nằm, cứ vào là nằm, không chờ đợi gì.

Nhưng tương lai thì trong sv ai cũng sẽ như mình, tức là ai lao vào boss thì cũng tạo sát thương to (có thể ko 1 hit boss chết nhưng 2/3 ống là trong tầm tay).

Điều đó có nghĩa trong tương lai thì số lượt phản nhẫn sẽ tăng nhanh hơn do cả server không ai bị chờ đợi (ai cũng 1 hit boss).

Có nghĩa là máu boss ở các vòng phản nhẫn sau này (có thể tới vòng 30 hay 40 gì đó) , máu sẽ cao hơn => người chơi bị khựng => lúc này sẽ cần dame to hơn nữa để dứt điểm => cần tới minato hoặc naruto hoặc thêm dame hậu là terumei.

Dĩ nhiên là với việc đầu tư thì chúng ta đi trước server, sướng trước cái sướng của người khác vì chúng ta là người bỏ tiền bỏ của rất nhiều thì chúng ta được quyền thưởng thức theo cách riêng. Nhưng mình nghĩ sẽ có giới hạn thôi.

Vậy nên giờ cần nhìn chuẩn xác. Bạn ha-lê-lu-gia đã nói sẽ xài minato nên mình chờ xem hiệu quả ngon không. Nếu ngon thì chơi còn không thì vẫn cứ như hiện tại chờ tới 100 chiêu naruto về thay cho killer B là ngon ăn :51:
  5. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

neu da choi minato thi phai la minato nang cap,chu minato thuong thi chi so chi ngan bang voi may tuong trong quan ruou, va thua xa itachi/kakashi khi da nang cap, va neu nang cap minato thi biet bao gio moi co pain hay naruto
  6. Negative

Negative Thành Viên Mới

Thế nên mình mới nói ở bên topic kia rồi: mình chả thích con minato tí tẹo nào cả :43:
  7. w2e3sdx

w2e3sdx Thành Viên Mới

minh thi truoc mat con tam hon 15 cai nua la du itachi, xong tranh thu tang ban do kiem tap chi cam cho kakashi, hokage thi cu de ta` ta` len 100 roi se tinh toan, nhung nhat quyet se choi 1-3-1 nen pain la lua chon dau tien, roi moi den naruto, hang dau co the xai de nhat dc roi vi tac dung hinh nhu cung y chang sasuke ao xam' neu domci khong dich nham
  8. Mecuacacban

Mecuacacban Thành Viên Mới

Đánh phản nhẫn thì cần gì ngọc chính xác, phá kích bác ơi. Dồn ngọc sức mạnh (trí lực) + bạo kích cho tướng hàng sau, còn 3 con hàng giữa nếu mà cực kì có tiền thì sức mạnh (trí lực) + 90% bạo kích + 90% đỡ đòn là lựa chọn tốt nhất. Phần tính toán tốc trước sau thì hall có nói ở trên rồi.
  9. Negative

Negative Thành Viên Mới

Chính xác và phá kích là phải có nhé bạn, nhất là 3 con đầu. Vì boss phản nhẫn và boss thế giới chúng nó vẫn né tránh và đỡ đòn như đúng rồi ấy :emo.s2u.vn_063:

Thực ra đúng là chính xác 195% là thừa thãi nhưng mà mình đã lên từ khi giai đoạn 6x rồi vì lúc đó đánh nhau với Gai nên cả team mình đều max chính xác để phang không bị hut và xài tới giờ luôn. Còn phá kích thì mình build cho 5 tướng để đi thất ảnh, mấy con hậu quân đánh skill không bị phản đòn chết nhe răng sớm quá lại khổ, đi phản nhẫn cũng được thêm dame.

Còn ngọc đỡ đòn thì 1 set là được rồi, đầu tư thêm là thừa thãi, kể cả bạo kích cũng chỉ cần 3 set cho 3 con đầu để tụi nó bạo kích tốt còn 2 con sau thì khỏi cũng được, 2 con sau bạo kích thì thêm được có 1 tí xíu nộ và 1 chút dame thôi, không đáng đâu.

Hay bạn post ảnh của bạn lên để mình có thể thay đổi quan điểm và học tập theo bạn nhé :)
  10. babydomci

babydomci Member Tích Cực

Theo minh biet thi sau nay se co them madara nua, hoi 100 no cho ban than va 30 no cho tat ca nen viec chieu minato rat can thiet neu ban dinh dau tu lay madara ( theo du doan cua minh thi so tien de chieu co the gap 2 hoac 3 lan sasuke chu an bay gio)
    Neu ban len 100 thi minh nghi nen de gianh 2k hon kim de chieu harashima thay cho sasuke, vi chi so cua harashima thi hon sasuke trong khi skill cua harashima va ssasuke la going nhau , nhu vay co the do~ ton 1 so lon hokage de chieu cac con khac nhu naruto chang han
  11. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Vấn đề 100 đối vs em còn xa vời quá ..... Nhưng em đang bị top 1 đè .. mà lại bỏ xa bác top 3 rùi ... chắc mặc kệ bác top 1 lun ... Làm 1 cái đội hình Săn Boss kím tiền vs exp thôi .

Top 1 S-20 của em đội hình : haku + diedara + Đệ Tam + TC + Minato . Dame Boss 4m5 Máu .Hoạt Động 1h bác ấy lun ăn 3 con .. Còn 10h thì ôi thôi ....hầu như ăn 80% số Phản Nhẫn .Giờ em đang phân vân có nên chuyển qua đội hình dame boss ko nữa .. Sợ KS ko lại bác top 1 thì coi như phế cả đội hình + phí tiền .
    Đội Hình Boss em giờ :
    Haku + diedara + TC + kakashi ( Thần Uy ) + naruto .
    Em đang có 860 Hồn . đang phân vân nên chiêu Kabuto hay Terumi Mie vs killer Bee .
    Hiện em lv 83 . Tới 9x thì chắc em chiêu Minato rùi .Giấy lữa của em được tầm 10 cái rùi ... và cũng đang cố gắng mở Ma Tượng .

Các bác cho em lời khuyên có nên đú theo top 1 ko vậy ... em chỉ sợ ks ko được vs bác đó vì Dame Hoạt 1h của em hiện giờ tầm 2m trở lại thôi .
  12. SenJu ReZef

SenJu ReZef Thành Viên Mới

mình top2 s32 3 ngày nữa lên 7x! bạn tư vấn dùm trận hình đi boss với
  13. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

bác phải nói rõ điều kiện của bác thế nào .. có khả năng chiêu được bao nhiêu tướng 7x ..mình mới tư vấn dc chứ ...
  14. bimbimbim

bimbimbim Thành Viên Mới

ý kiến cho e cho bác là thay haku = terumi mei . tại vì chỉ cần 1 con hồi nộ thôi là đủ ( vì 2 con hội nộ thì hàng giữa cũng không thể nào đánh nộ liên tục được =>> 1 dame thường 1 dame nộ )