NRT Ngọc bạo kích.

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi DarkLight, 1 Tháng tư 2016.

1. DarkLight

DarkLight Member Tích Cực

Dự là số e nhọ quá, quay mỗi ngày 10k kho báu mà nó éo cho lấy 1 viên ngọc 12 hay ngọc bạo 10 hoặc sức mạnh 10. ức chế quá. vì thế cho e hỏi ngọc bạo ngoài cái kho báu còn even nào khá nữa ko ạ.
  2. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mấy cái hên xui khó trúng lắm bạn ơi, còn về vấn đề ngọc bạo kích, có thể mua trong shop cửa hàng, tuy nhiên ko khuyến khích vì giá đắt, hoặc có thể mở Hộp Ngọc hên xui, ngoài ra ngọc bạo kích 8 9 10 còn bán trong sự kiện Tranh Mua phiên bản cũ, ko biết NPH bao giờ mới cho ra event Tranh Mua cũ để người chơi up ngọc + pk nữa ::beat_shot::
  3. DarkLight

mấy thằng quay ít mà bạo >80% còn m có 44% ức hế quá.
  4. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

nó hên thì mình chịu thôi ::ah::
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

hên xui cả mà bạn người dk người ko mà ^^
  6. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

mình thì quay 750d mà k dc 1 viên thánh linh cho đủ 1 set nộ nữa mấy đứa sv quay 450d dc 4 viên lận ::cry::::cry::::cry::::cry::::cry::
    naruto123002 thích bài này.
  7. DarkLight

ukm. có lẽ do e ăn ở, mà mod phát code thì nhớ cho e vs nha, đang hóng ạ. ^^ tks .
  8. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

để mod rãnh mod phát nha với hơi lười nên chả phát ^^ ibox mod còn lười xem
  9. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

chắc bác nhọ quá rồi, chia buồn :( cơ mà sao em quay 750d đc hơn 5 cái ngọc bạo kích 10, 1 cái nộ thánh linh, ... nhỉ? ::big_smile::