NRT Nhờ admin giúp

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi Supperkely, 19 Tháng sáu 2018.

1. Supperkely

Supperkely Member Tích Cực

tình hình là em đang chơi ở zing . e có 2 tài khoản zing vs 568play giống nhau là " supperkely " . Khi e nạp card e quên _zing vào nên nạp nhầm vào nick bên 568play , h e nhờ admin chuyển qua supperkely_zing giúp e ạ . E cảm ơn
  2. FunnyHoney

FunnyHoney Thành Viên Mới

Vậy bạn cko mình hỏi ! mình KO có tạo tài khoản bên 568. Nhưng do sáp nhập tài khoản nên mình có tài khoản bên 568 là fo3legend_zing.
    Mình sử dụng tài khoản bên Zing để đăng nhập (fo3legend + pass 2) thì chơi được sever cũ nhân vật cũ
    nhưng khi sử dụng tài khoản sáp nhập 568 ( fo3legend_zing + pass 2 ) thì sever cũ ko còn nhân vật nữa mà phải tạo mới
    Trường hợp của mình là 1 tài khoản hay thành 2 tài khoản khác nhau rồi ??
    Link đăng nhập thông báo trên diễn đàn : http://zing.568play.vn/zing/naruto/login
    Mình vừa nạp 200.000 vào game mà ko đổi đc vàng chán quá
  3. FunnyHoney

link đăng nhập để nạp thẻ cũng phải đăng nhập bằng tài khoản 568 id.568play.vn
    fo3legend_zing + pass 2
  4. FunnyHoney

Nội dung: Ko thể quy đổi exu vào game Naruto
    Game đang chơi : Naruto
    Tên tài khoản: fo3legend_zing
    Server: z99.sarada9
    Mình đang muốn quy đổi 2000Exu vào game nhưng ko được
    Mong bộ phận hỗ trợ giải quyết sớm cho mình ! Cảm ơn
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

không được vấn đề chưa chuyển exu dk thì mai giải quyết
  6. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Nạp nhầm thì sẽ k giải quyết đc đâu bạn à