[Sự kiện trên CCtalk] oánh lô tô

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi FuffyFake, 19 Tháng sáu 2015.

1. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

Ai đã có kinh nghiệm chơi thử oánh lô tô chưa ạ? có *** nhàm như cái nhảy lầu không ạ?
  2. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

bác chỉ cần đặt số và đi chơi trò khác nhớ để volume lúc nó kinh thì còn báo lấy code
  3. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

em dính phát nhảy lầu + thêm cái hát hò như cái *** nên em rén lắm r, đấy đúng là k dành cho người yếu tim chơi mà :(
  4. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

cái này như sổ xố thôi may thì trúng, còn t thì chưa dính phát nào cả :D
  5. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Nhảy lầu hôm nay mình tiêp đất nhưng ko lấy code định nhường slot cho ae cơ mà ko thấy ai quen. Thấy cái tên biết trên 4r là @SuperH PheDen mà pm bảo cho slot mà ko rep :D hôm nào mà ta tiếp đất đc thì pm 4r cho ta ta nhường slot cho
    ChoVietAnh thích bài này.
  6. Rùa 1206

Rùa 1206 Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Thím tên trên cctalk là gì thế còn biết pm xin nhường :D:D
  7. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Vẫn là KenCt :D
  8. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

buồn lắm bác à, chơi vui thui, ấn mỏi tay ko được:pde7::pde7:
  9. Gao Đỏ

Hôm nay ta nhìn lại toàn tên đâu ko. Có mỗi Pheden là biết tên trên 4r thì pm. Đợi ko rep nên out luôn :pde16:
  10. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ko thấy mà, thôi cái số,=))
  11. Gao Đỏ

Chắc chưa bỏ chặn tin nhắn từ người lạ =))
  12. SuperH

chắc thế, sau nhờ pm em nha bác =))
  13. Gao Đỏ

Ưu tiên ch sau đó là người quen, sau đó người quen quen =))
  14. Zet

nhớ pm ta, ta ko bao giờ chặn chat người lạ đâu :pde21:
  15. Okita

Okita Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

Nhảy lầu đc 2 bữa ức chế nghĩ tới giờ.
  16. manhanOz

manhanOz Thành Viên Mới

code nhảy lầu có cái j mà bảo code Vip thế mn
  17. Gao Đỏ

Mi có code đi bán mà sao đc nữa:pde62: . Hôm qua tên AD bảo ai từng nhận rồi thì out nhường giải cho bạn khác nên ta mới tìm người quen để nhường chứ :haha:
  18. Zet

đậu, vậy thì event khác chắc dc nhể :pde16:
  19. Gao Đỏ

Hắn nói nhảy lầu nhận rồi thì ra nhường cho bạn khác. Lô tô lấy tẹt :haha:
  20. yeukhjsay

yeukhjsay Member Tích Cực

loto chơi toàn về 4 số
    cơ mà cũng có cái hy vọng
    ko mất sức như nhảy lầu :))