NRT Shisui & Itachi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi SuperDragon, 15 Tháng mười 2017.

1. SuperDragon

SuperDragon Member Tích Cực

Mình chỉ phân tích chứ không có ý gì khác. Mình có tiền chơi team đua tốc không thì cũng méo liên quan đến bạn. Ở đấy mà xỉa xói người khác :cat24
  2. SuperDragon

Sao lại so sánh tướng ra trước với tướng ra sau thế bạn? Tướng sau mạnh hơn tướng trước là lẽ tất nhiên. Ai cũng biết điều đấy. Mình chỉ phân tích tướng thôi :cat7
  3. SuperDragon

Được hôm chủ nhật rảnh rỗi phân tích thử con tướng sắp ra mà gạch đá quá trời. Tủi thân vI:cat12
  4. naruhin

naruhin Cao Thủ Forum Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

theo mk nghĩ thì bạn ấy chỉ phân tích cho bạn để bạn ko nên mua thui, còn nếu bạn thích thì bạn mua. Nếu bạn giàu thì mua nó xong hốt tenten, skr, mina& naru. Không để hốt 2 trong 3 con vừa nêu tốt hơn
  5. SuperDragon

Mình xài team De-so, ssk-skr, anh7 với final. Bây h chỉ build lên thôi chứ chưa có ý đinh chiêu tướng nữa. Hôm chủ nhật rảnh rỗi ngồi phân tích chơi thôi. :cat19
    naruhin thích bài này.
  6. Berserker

Berserker Member Tích Cực

Bạn dùng Shishui đi trước team địch nhưng không thể khống chế đc con Shishui team kìa và để nó CC lại team bạn. Đấy là 1 cái phế. Shishui không có tự giải CC , chỉ miễn dịch với mù nên ngoài Pain-Konan BẤT KÌ CON NÀO cũng chém đc nó.
  7. Berserker

À phải nói rõ là trừ Pain-Konan và Shisui-itachi ra con nào cũng chém đc nó mới là chuẩn :)
  8. naruhin

naruhin Cao Thủ Forum Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

KỂ CẢ TƯỚNG CỔ NẾU LC HƠN NÓ TÍ
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Bạn phân tích xàm L qá, mình góp ý thôi :pde36:
  10. SuperDragon

Nếu 2 team dùng ita-shi thì chẳng còn gì để nói. Chỉ số hơn, đồ 106 đặp exp vào là mặc được chẳng cần cs. nếu lêm sau nữa thì là do đối thủ quá mạnh chứ k phải ita-shi yếu.
  11. SuperDragon

ăn cái giam cầm KHÔNG THỂ HÓA GIẢI. Như minh nói ngoài ita-shi chẳng ai chém được nó.
  12. SuperDragon

Phân tích có đúng có sai. Ai có ý kiến khác thì góp ý. Chứ bạn cho cái hơn tốc với cc sml thì mình không tiếp.
  13. Berserker

Bạn đang nói về cái vấn đề gì vậy ?
  14. Berserker

Thế mới bảo nó chỉ nên làm cave buff tốc cho team. Dồn cho nó đánh trước để rồi nó chẳng thể khóa đc con bên kia thì dồn làm gì?
  15. Berserker

Có lẽ team bạn cũng tầm 10-15m lc nên đánh cách nhìn nhận con tướng của bạn và mình nó khác nhau :)
  16. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Tenten ra là vô đối tới mấy con tướng sau cũng ko khắc chếđc nó nhé! nó chỉ bị dame chết thôi nhé, còn tử vong chủng thì bất khả thi vì có shisui buff hàng cuối lên xác xuất nổ chúng rất thấp --> Shisui&itachi vẫn bá!
    xét về sức mạnh 2 bên tương đồng nhau tốc vz dame hiện tại Shisui&itachi là cao nhất game ròi nhé , chỉ cần đi trước đc là bỏ tù (ko thể hóa giải) tất cả tướng bên địch rồi nhé( đứng nhìn team đi trước đánh thôi) --> chưa kể đi trước hợp kick cho tướng đồng minh cc Shisui&itachi bên địch bị khóa là coi như botay chỉ biết câm nín lặng nhìn vậy đã win rồi ! ---> suy ra shisui&itachi quá bá rồi nhé ko còn gì phải bàn cãi, quá đc mong chờ ::beauty::
  17. Berserker

Vậy tại sao phải dồn tài nguyên cho nó đi truớc và phải chờ hợp kick để có thể dành hoàn toàn lợi thế với team kia trong khi chỉ cần lấy về để buff tốc và làm sp.
  18. SuperDragon

cái gì cũng có xác xuất. giam cầm 60% không thể hóa giải. Cứ cho là 2 team có ita-shi , nếu team bạn không dồn tốc cho ita-shi thì những tướng khác bị giam cầm tỷ lệ khá cao. Sau lượt đâu, nếu tốc ita-shi của bạn thua con tốc đứng thứ 2 bên mình thì bạn đã thua. Chỉ có vậy thôi
  19. SuperDragon

Hiểu cái ý làm cave cho tenten của bạn
    Nhưng trước khi ra Tenten thì cứ dùng như 1 con dame sp buff mạnh đi đã nhé
  20. Berserker

Ý mình là cave cho cả team chứ k riêng gì tenten. Ví dụ như bạn có Shisui&itachi và tsu-mei( team kia tuơng tự) thì để tsu-mei làm dmg chính đi trước có phải chắc chắn team kia sẽ dính cc mà k phải xem bên kia tốc Shisui&itachi ntn ko.