So sánh sức mạnh giữa Tứ Hoàng Shanks tóc đỏ và Râu Đen

Thảo luận trong 'One Piece Box' bắt đầu bởi tocaohack124, 27 Tháng sáu 2013.

1. MuramasaDemon

MuramasaDemon Thành Viên Mới

Chả biết thằng nào mạnh hơn, chỉ biết Râu đên thấy Akainu tới là bỏ chạy mà Akainu gặp Shanks cũng nể 3 phần.
  2. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

Nói thật là Râu Đen rất biết lượng sức đấy =))
    Lúc trước bỏ chạy là vì chưa điều khiển đc năng lực của mình... giờ thì chưa chắc ai hơn ai à =))
  3. tocaohack124

tocaohack124 Thành Viên Mới

Râu đen giờ thì có vẽ rất bá đạo. Giờ akainu mà để Râu Đen Gặp lại thì có vẽ Thủy Sư Đô Đốc mới lên nhậm chức này ăn hành cũng nên.
  4. StrawHatCrew

StrawHatCrew Thành Viên Mới

không phải là LF ít nguy hiểm nên ở lv 5 đâu nhé. vì lúc đó magellan cứ nghĩ LF chắc chắn gần chết nên ném tạm ở lv 5. chứ nếu LF mà khoẻ mạnh bt bị còng đá ác quỷ thì mình nghĩ cũng phải ném LF ở lv 6 đó.
  5. Mr Hoang

Mr Hoang Thành Viên Mới

Ôi dào... ném với chả tạm.... Tầng 5 là nhốt tội phạm trên 100 triệu... Tầng 6 là những tội phạm có ảnh hưởng rất lớn đến chính quyền nhé... Tầng 6 là tầng vĩnh cữu để nhốt mấy đứa mà chính quyền che đậy 1 điều gì đó từ chúng thì mới bị nhốt ở tầng 6 :69: bác đọc lại dùm em... Còn cái kiểu... Luffy bị ném vào tầng 5 thì lại lôi ra bảo ko phải... phải là tầng 6 bó tay... Oda đã quyết định ở tầng nào thì chính là tầng đó... còn cố cãi làm giề =="
  6. langnhoi

langnhoi Thành Viên Mới

sau này lf sẽ luyên thành thục haki và tìm đc vũ khí cổ đại là 1 cái máy bắn đá.lf truyền haki vào viên đá rồi bắn râu đên chết trả thù đc cho ace bị bắt và râu trắng.thông tin này 9 xác tui mới nghe đc đó anh em :71:
  7. Balala

Balala Thành Viên Mới

voite 1 phiếu cho Shanks