su loi hai cua kakuzu

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi w2e3sdx, 3 Tháng mười một 2013.

1. Lone Wolf

Lone Wolf Thành Viên Mới

Lần đầu tiên thấy viết có dấu :58:
  2. AceNomercy

AceNomercy Thành Viên Mới

như thế là ngta thôi r mà X_X nói ngta làm gì nữa bạn
  3. Uchiha Legend

Uchiha Legend Thành Viên Mới

Good ! :3 yêu bạn này tóa
  4. Kankozu

Kankozu Thành Viên Mới

I LIKE U:emo.s2u.vn_078:
  5. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

xin lỗi nhé.. đây k fai nói riêng game 5 ôke... bạn trẩu nó vừa vừa thôi... thế bạn nghĩ bên TQ nó làm game ra cho bạn chơi free mãi sao :).. game free thì sẽ có nhu cầu nạp card để mua đồ nhé...đã là ếch ngồi đáy giêng thì đừng nên kêu to qá.. vang thì cũng chỉ vang trong giếng thôi :)... chào thân ái và quyết thắng
  6. asdf112358

asdf112358 Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

ngồi đọc cmt của bạn mãi rồi thấy buồn cười quá! :)) cứ suốt ngày trẻ trâu này nọ, nhìn lại mình già trâu với ai thế? :))
    hỏi nhỏ nhé, bạn nạp bao nhiêu tiền vào game rồi vậy? :)) lê đít la liếm hay ghê! :3
  7. ghost9184

ghost9184 Member Tích Cực

Nghe hài hước vãi, mấy anh thông minh, có tri thức mà không đi làm ra được đồng nào ??? Sự sỉ nhục lớn với cái danh tri thức á. Cái loại này mới tốn tiền của cha mẹ nè, nuôi thân còn không được lên mặt đòi dạy đời ai vậy ta. Tiền không phải là lá mít nhưng làm ra được đồng tiền người ta cũng suy nghĩ nát óc để nghĩ cách tiêu tiền đấy. Không gái gú, nhậu nhẹt mà chơi game đỡ tệ nạn hơn cái loại Gato nhiều.
  8. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

Nghe ngôn từ gato của bạn Uchiha lengen với mấy nick clone thấy nực cười thật. Chỉ thương bạn được sinh ra bởi một gia đình thiếu giáo dục thiếu tri thức và thiếu sự phấn đấu mà thôi, cứ ngồi đấy mà chửi mà rủa mà ghen ăn với người ta đi, chết sớm vì tức thôi. Người ta hưởng thụ còn mình nghiến răng kèn kẹt :))Vài năm nữa các bạn tự tay làm ra đồng tiền ý, xem lại những gì mình đang Gato hôm nay. Các bạn sẽ hiểu đồng tiền nó đi liền với trí tuệ nhiều lắm đấy. Ngẫm lại mình đi nhá, bản thân chưa làm đc tiền thì ngẫm lại bố mẹ mình đi nhá, áp dụng tất cả thôi.
  9. asdf112358

vâng, bạn nói rất hay, "đồng tiền đi liền với trí tuệ"! :))
    thế mà... tự hiểu rồi nhé! :))
    close luôn topic đi cho đỡ gặp dạng la liếm nữa. :3
  10. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

tốt hơn những thành phần tnay.. .đừng nên xuất hiện trên diendan.. ô uế lắm :)
  11. Uchiha Legend

bạn nói ng ta trẩu thì hãy xem lại mình đã đc hơn ai chưa hay chỉ đc AHBP trên mạng :)
  12. Uchiha Legend

hiểu từ trẩu là gì chứ ?
  13. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

xl nhé... cái loại chơi ko = ng ta thi chửi này chửi nọ thì k fai loại trẻ trâu thì là gì :-/.... ng ta chơi game nạp tiền thì bảo là ngu...cái loại đấy thì đ thèm nc.. bản thân t cảm thấy ko hơn đc ai.. .nhưng mà t cũng ko chửi ng khác ngu khi ng ta bỏ tiền vào game oke???... ng ta bỏ tiền mua lấy niềm vui thì ko có gì là sai nên đừng bảo h chửi ng ta ngu..ng ta ngu thì ng ta đã ko kiếm ra đc nhiều tiền để có thể nạp vào game...
  14. Uchiha Legend

t nói m à mà m lên tiếng ẳng thế ?
  15. asdf112358

càng ngày càng thấy nhảm với bạn rồi đấy! :))
    còn gì khác không? :-?
  16. Hyoton no Haku

Hyoton no Haku Thành Viên Mới

Sở thích lập clone để ảo tưởng có người đồng tình với mình :))
    Cảm thấy xấu hổ ? cảm thấy sai nhưng được giáo dục từ nhỏ nên quen rồi ?
    Ba má cháu còn sống ko ?
  17. Mjjner

Mjjner Thành Viên Mới

lại có thanh niên xổ giọng cũ ra rồi :58:
  18. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

Chắc mới bị hành tiếp nên bạn ý lại bức xúc rồi
  19. Uchiha Legend

:) mày chắc nó là Clone của t chứ , chưa ra đời thì đừng lên tiếng nhé ở đây k có chỗ cho m dạy đời đâu kiki à
  20. NhocKid

NhocKid Thành Viên Mới

ẳng cái con mẹ mày mà ẳng... đầu óc cặn bã nên nghĩ ai cũng là chó giống mình ah