NRT Tìm thông tin tướng ngày xưa @@

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi shineshin72111, 11 Tháng hai 2016.

1. shineshin72111

shineshin72111 Member Tích Cực

Các bác nào còn chơi ở các sv cũ nếu thấy có có tướng sasuke chú ấn thì làm ơn cho em thông tin về nó với ạ, bao gồm tên, thông tin về thiên phú, kĩ năng của tướng đó với ạ ( nếu không nhầm thì đây là tướng event của ngày xưa và không phải sasuke bạch y chú ấn hiện tại đâu ạ, khác hoàn toàn đó ::haha:: . Bác nào tìm giúp được cho em, em xin hậu tạ thẻ đt 20k ( thông tin phải đúng, cái này hỏi mod có khi biết @@ ).
    P/s: Mong NPH cho thêm Uế thổ Madara với sasuke chú ấn này vào kho báu luôn cho full tướng event trong đo :v ). Xin hết::brick::
  2. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

3. shineshin72111

Cảm ơn bác rất nhiều ::byebye::, cho hỏi bác muốn dùng loại thẻ nào ạ để em còn đi mua ::boss::
  4. HimeHinata

HimeHinata Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

5. shineshin72111

6. shineshin72111

đã tặng card cho bạn @HimeHinata, cảm ơn mọi người đã ghé qua xem rất nhiều. Thân ái và.... pai pai ::baffle::
  7. HimeHinata

đả nhận được lì xì của bác ::big_smile::
  8. shineshin72111

::byebye::
  9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mod cũng có nè :v tưởng để đó thui chứ làm gì đâu
  10. shineshin72111

chủ yếu em tìm thông tin thui, chứ cũng đâu có lm j đâu ạ :v
  11. BakaUsagi

BakaUsagi Chích tiện uyên ương bất tiện tiên ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play

2 năm rồi mới lại đc nhìn thấy mặt con tướng này lần nữa =)
  12. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

con này có mạnh ko nhỉ
  13. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đây nó gọi là hàng cổ :haha:
  14. ndviet

ndviet Member Tích Cực

đệch bác vào shop tinh anh có mà bấm vào xem là ok thôi :v
  15. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

shop tình anh nào nhỉ
  16. ndviet

ndviet Member Tích Cực

quên shop huy chương ở đỉnh phong ... 60000 hc thì đổi được ssk bạch y chú ấn ... ấn xem nếu muốn coi thông tin
  17. Luciferz

Luciferz Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Nhà Thiết Kế Làng Lá

Con này là sasuke ấn chú hàng đầu còn con tinh anh là sasuke bạch y ấn chú hàng giữa mà @@
  18. ndviet

ndviet Member Tích Cực

đoạch vậy có tới 2 ssk ấn chú ::beat_brick:: mới biết luôn ::big_smile::
  19. shineshin72111

T cũng mới biết gần đây, nên quyết đi tìm thông tin về nó ::big_smile::
  20. shineshin72111

Chỉ biết mạnh hơn hashirama thì phải ::boss::