[TỔNG KẾT EVENT] 10 NĂM VUA HẢI TẶC

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi J-Fla, 17 Tháng tám 2021.

1. MikasaSS

MikasaSS Member Tích Cực

lần gộp sv sau xin mod cho 342 gộp luôn nhé
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

gộp có lịch trình r bạn từ từ sẽ tới
    MikasaSS thích bài này.
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

đã update giải văn hay chữ tốt nha ae
  4. J-Fla

chốt kết quả của event 10 năm tại đây nhé . Mình sẽ mở lại cmt ở các bài viết tham gia để mn có thể đọc và cmt trong đó . Cảm ơn tất cả vì 10 năm qua
    Chipper thích bài này.
  5. J-Fla

sau 1 hồi trằn trọc thì chốt là mỗi bài tham gia hợp lệ là 3000 vàng . Vừa đủ số lượng phần thưởng mình deal :D
    MotNoiBuon, haitac3823 and Chipper like this.
  6. J-Fla

đã gửi RP k nhận kiện cáo về sự kiện này nữa nhé
    Chipper thích bài này.
  7. S552

S552 Member Tích Cực

mod ơi mình lâu lắm r chưa đc nhận code mà trong tổng kết vẫn có tên, mấy event r, check giúp mình với
    gmail: trongtran981310@gmail.com
  8. Duckyyy

Duckyyy Member Tích Cực

nếu để là đạt thì là có vàng r phải không mod, tại em vào check mới thấy mình quên ghi @gmail.com ở chỗ gmail @@ không biết có sao không mod nhỉ
  9. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Hihi mod @J-Fla cho e hỏi này là code của top 4 event này đúng không nhỉ ::bad_smelly::
  10. TouchMeSenpai

TouchMeSenpai Member Tích Cực

mod cho e hỏi vàng ở event này đã phát chưa nhỉ :V