[TỔNG KẾT][MINIGAME -TÍCH ĐIỂM QUAY LẠI ]VƯƠNG GIẢ CHIẾN 39

Thảo luận trong 'Vương Giả Chiến 39' bắt đầu bởi TomAadarsh, 16 Tháng mười 2019.

1. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

hnay đã đc add vàng r
  2. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

mình mới đc add 1k bên event của mod J-Fla, còn event này mình trúng 1k5 có thấy add đâu
  3. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

4. Void

Oh thế là 1k5 của chc à, tại vgc này mình cũng trúng 1k5 nên tưởng nó add của ev này
  5. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Quỵt ev tdc rồi, phát mỗi cái CHC
  6. Void

Uhm chưa thấy vàng tdc
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đói v mà bị chậm "lương" thế này khổ vãi. Update cái VA tuần nào cũng hơn 2k đi ms xong, tích v ko nổi luôn:cat3:cat3
  8. Void

Mình đi nhẹ nhàng 300v cho xong =)) mấy cửa từ giữa cứ 1 sao hết đến cửa cuối x2 là đc =)) vừa tiết kiệm vừa đc quà
  9. wjnter_love

Đi toàn gặp law issho spam lòi mắt ms qua hjx. Tầm 1k tiền mua lượt. Còn phải x2 mấy cái như khắc ấn, mạ vàng,ám kim, quặng, hkbt. Ải cuối trừ kết giới còn lại x2 hết, bỏ ko đk:pde17::pde17:
  10. Void

vàng ev này đc add r ::confident:: vậy là còn mỗi cái tđc nữa thôi::confident::