VHT [THÔNG BÁO]NƠI BÁO LỖI BẢN UPDATE ĐÓN NĂM MỚI

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi ShanksAkagami, 24 Tháng một 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

chưa fix xong bạn ạ
  2. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

feedback lại cho mod cái lỗi đánh thường vật công fix rồi, tuy nhiên có vẻ đẻ ra lỗi mới, kaya buff auto bật tăng sát thương nộ cho luffy, chắc lỗi code giữa trái luffy với kỹ năng shura kaya, không đúng tính chất stack 5 lần tăng sát thương nộ trái ác quỷ luffy, và lỗi đóng băng vẫn còn
    Chiến báo mới thử
    http://s2-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20002&bid=30c051146ee12b5c
    Shaddoll thích bài này.
  3. ShanksAkagami

ok để mình báo nhé
  4. XemXoqXoa

XemXoqXoa Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

Bao h fix boss vậy mod ???
  5. heradas

heradas Member Tích Cực

tốt nhất là lên có đền bù để yên lòng dân
  6. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Boss chỉ cố phần thưởng cho ng tiêu diệt, top 1 2 3, đền bù all ko hẳn là yên lòng đâu =))
    ThanCong thích bài này.
  7. Benzzzzz

Benzzzzz Member Tích Cực

ktv làm ăn càng ngày càng chán.có mỗi con boss mà mãi ko fix đk.1 tuần rồi còn gì
  8. Camel2014

Camel2014 Member Tích Cực

9. Shaddoll

@Tanner quảng cáo trá hình bao lâu nay::feel_good::
  10. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

11. ShanksAkagami

StreetStyle thích bài này.
  12. ShutDown

Trong lúc vẫn đang lỗi mod cho mình hỏi không biết có phải lỗi không chứ kỹ năng shura 20% loại bỏ đối thủ của luffy mà bị chặn bởi hạn chế sát thương của các tướng như Ray, Râu trắng, Akainu thì tệ quá
    Chiến báo (đánh râu trắng lượt 1 luôn)
    http://s2-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20002&bid=0252b4cd0574c2a6
  13. Shaddoll

Bị chặn, xuyên luôn thì thấy bá quá
  14. ShutDown

bá thì cũng bá, tuy nhiên có 20%, với lại càng về sau các tướng hạn chế damage càng tăng => cái kỹ năng shura đấy thành phế, tướng 1 hit 1 kill theo t thấy thế hơi tệ
  15. ShanksAkagami

để mình hỏi KTV xem làm cái one hit đấy theo hướng nào nhé . có thể là bị chặn vì mình thấy 20% one hit là hơi cao
  16. ShanksAkagami

cái đó không phải lỗi nhé
    ShutDown thích bài này.
  17. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

mình vừa đổi hơn 12k tích điểm nguyên tố , đã bị trừ tích lũy nhưng ko có nguyên tố trong tui đồ
    mình đã f5 và xóa cache rồi, mod kiểm tra giúp với
    s53 (s12 - zing ) id là scorpio1611vn
    ShanksAkagami thích bài này.
  18. ShutDown

ok thank mod, mong sớm fix luffy nốt mấy lỗi còn lại, nhất là lỗi đóng băng rất khó chịu
  19. quyen2311

quyen2311 Thành Viên Mới

S.158 Moku Moku (zing) gộp sv xong bị mất nhân vật bạn ơi
  20. ShanksAkagami

mất nhân vật là sao hả bạn ? cho mình xin id và sv đang chơi , , tên nhân vật mình báo KTV
Moderators: ShanksAkagami