Thú tội với tình yêu!!!

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Đẹp, 7 Tháng năm 2013.

?

Đánh giá bài viết, với 2 lựa chọn là HAY hoặc CHƯA HAY

1. HAY

1 vote(s)
    50.0%
  2. CHƯA HAY

1 vote(s)
    50.0%
Moderators: Vinci
  1. Đẹp

Đẹp Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Nhiều tội lỗi quá ko biết chọn cái nào, ko ai biết mềnh thì thú chắc cũng ko ai bắt tội :65:
    câu chiện về cuộc tình:
    Quen e khi tôi vẫn đang vấn vương 1 người khác, nhưng từ ngày gặp e trái tim tôi đã rung động lạ thường tôi không biết đó phải tình yêu thật ko. Và 2 đứa cũng thành đôi, mọi chuyện rất tốt đẹp cho đến khi gia đình bắt đầu phản đối, tôi quyết tâm cảm hóa người thân nhưng không thành, nhưng tôi vẫn yêu e, tôi mặc kệ gđình và tôi nghĩ càng yêu e sâu đậm hơn, bạn bè cũ(bạn của cả tôi và e, trong đó có những người là bạn thân của tôi) biết tin ngăn cản, họ nói xấu e, họ bàn tán chê bai vì e bắt cá 2 tay, e sợ hãi và quyết định ctay tôi vì ko muốn tôi bị khó xử, tôi không chấp nhận và quyết tâm ở bên e, e hạnh phúc vì điều đó,và tôi quyết định bỏ ngoài tai nhưng tin đồn đó. Nhưng rồi kẻ thứ 3 cũng lộ ra, e giải thích nhưng tôi không nghe, trong tâm trí tôi lúc đó hiện lên đủ mọi điều để chia tay e, tôi nghĩ về gia đình bỏ e để quay lại thân thiết với gia đình, bạn bè, bỏ e vì ngay lúc này tôi thấy mình thực sự ko tin tưởng e tôi sợ...., và tôi đã chấm dứt tình cảm với e, mặc những lời giải thích của e. Bề ngoài tôi bỏ e vì e phản bội tôi, nhưng thật sự trong lòng vì không dám đối mặt vs e vì không biết có phải tôi yêu em thật không, vì tôi vẫn nghĩ về người ấy.....tôi quá ích kỉ, tôi ko đáng đc e yêu, xin lỗi e, mong e sẽ tìm đc người khác thật lòng vs e!!!
  2. kitcodon

kitcodon Thành Viên Mới

giống truyện quá :29:
  3. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

thú mang tội đây mà :D
Moderators: Vinci