Thảo luận . lượt đánh 30 phút thật sự quá lâu so với game .

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Natsu Dragneel, 12 Tháng tám 2012.

1. Natsu Dragneel

Natsu Dragneel Thành Viên Mới

theo tớ thấy game này . 30 phút hồi 1 lượt đánh thật sự là rất rất lâu . nên chỉnh lại đi .
    chứ để thế này chán ko thể tả . tối ngủ lúc 12h sáng gần 9h dậy có 15 lượt đánh . ko đủ đi được 1 phần của cái map nữa:emo.s2u.vn_098:
  2. Romriettk

Romriettk Thành Viên Mới

Nếu bạn đã chơi những webgame khác thì cũng sẽ biết rằng game nào cũng là 30' hồi 1 điểm thể lực thôi. Có chăng ở đây là 20g cho 1 điểm thể lực là quá đắt
  3. ZoroNeo

ZoroNeo Thành Viên Mới

đã vậy sao 0 h ko reset HĐ thành 100 nữa. đúng nản
  4. Natsu Dragneel

tớ chơi rất nhiều game bạn biết đấy . hệ thống nv hoàn toàn # so với game này . nên chắc chắn rằng 30 phút của họ là hợp lí .
    ở đây thì tớ ko thấy hợp lí như của họ . thế thôi
  5. Kirit0

Kirit0 Thành Viên Mới

Mình thấy là mổi ngày nên rs lại 20/100 điểm HĐ
    cứ 30' là đc 1 lượt
    zậy là ổn rùi,chứ 30' 1 lượt thì có mà chờ mổi cỗ
    mình kẹt ở thằng Smoker rùi nên cũng chẵng cần HĐ cho lắm,giờ thì chã biết làm gì
  6. VaiNus

VaiNus Thành Viên Mới

Nếu thế thì 3 ngày là lên đc 8x. Như thế thì chỉ lợi cho đại gia nạp tiền vào up các thứ khác là vô đối à nên vì thế cả đại gia vào cũng phải bó tay, Game này nó hut máu ko nhiều cho lắm. Dân ngheo như mình là chơi đc
  7. Sahuti Kesahe

Sahuti Kesahe Thành Viên Mới

Mình đã từng lướt qua khá nhiều game dạng turn base thế này, gần đây nhất là pocket pirates của game321 và mình đã chơi đến 75, mình thấy dùng 20 vàng tức 2k vnd cho 1 điểm hd là khá cao, bên pirates cho phép người chơi kiếm lượt bằng daily quest: 20 lượt, catch fish: 20 lượt, và 20 gold tức 0.5 usd hồi 10 lượt. Bên này khó là ở chỗ ko có bất kỳ hoạt động nào để kiếm được lượng lớn lượt hàng ngày nên nếu muốn chỉ có cách dùng vàng mà thôi:)
  8. Natsu Dragneel

làm gì lên được 8x. càng lên cao kinh nghiệm càng cách biệt . làm như dễ ăn lắm
  9. o0Whity0o

o0Whity0o Thành Viên Mới

Mình thấy nhìu game khác có vượt ải,nhận quà mỗi ngày đều dc HĐ mong sao NPH thêm vài cái cho anh em đủ xài ...
  10. Trafalgar_law

Trafalgar_law Thành Viên Mới

thì đã ko có CASH SHOP rồi , nếu ko kiếm tiền ở cái điểm HĐ thì CĐMĂ à :28:
  11. ZoroNeo

ZoroNeo Thành Viên Mới

20 vàng 1 HĐ khá là mắc, 20v 5 HĐ thì ngon hơn :))
  12. Mr All Sunday

Mr All Sunday Thành Viên Mới

Giờ chỉ mong sửa lại cái vụ mua lượt trong game, quá đắt so với những game kiểu như này
  13. TrTieuPham

TrTieuPham Thành Viên Mới

Mẹ nó, h ko làm j, sever chẳng ai thèm ol. 30' moi co 1 điểm, ngồi ngóng sao. Chi tinh toán việc làm sao lấy dc nhiều tiền của gamer. Chán vkl
  14. HapDiem

HapDiem Thành Viên Mới

nên chăng là có sự kiện tặng điểm hoạt động
  15. NguyenTamAnh

NguyenTamAnh Thành Viên Mới

16. kael905

kael905 Thành Viên Mới

thang nay lai dao mo ha. ve ce lo
  17. MrNupp

MrNupp Thành Viên Mới

Bạn so sánh vậy là không được 1 ngày max là 48 lực HĐ. 1 map TB từ 20-30 NPC không biết bạn lv bao nhiều rồi và đi tới map nào rồi. Càng về sau lên 1 lv là cả 1 vấn đề ( thường 1lv sẽ có 1 map mới ) mà có đủ lv thì đi map nổi là cả 1 vấn đề ^_^ -> tồn lực auto kiếm khoáng chẳng biết làm gì
  18. Ogivozic

Ogivozic Thành Viên Mới

Nếu 30' vẫn than thỉ qua chơi các webgame khác như NgoaLong ,TamQuoc , ..v....v... vẫn 30'/HĐ và game VHT được ưa ái ở chỗ là dù đánh thua vẫn không mất điểm HĐ nhưng các game khác VD như ngoalong , có khi 1 NPC ở map 165 đánh gần vài trăm điểm HĐ 1 NPC , trong 1 map trung bình cũng > 20 NPC .
    => Vậy VHT ưa ái cho game là "THUA" vẫn không mất điểm hành động .
  19. KhoiKhoKhao

KhoiKhoKhao Thành Viên Mới

Lam` vay la hop ly' roi`. Du* Luc wa' thi` di danh thuyen farm DV di.

Neu 30p/1 + 4h reset 100 thi` cha may choc' cac bac' farm DV len am` am` tho^i
  20. Bebebe

Bebebe Thành Viên Mới

Nhừng lời này. thực sự ý. sang bên TQ mà nói. nói ở đây chả có ý nghĩa j đâu. End đi