Thảo luận . lượt đánh 30 phút thật sự quá lâu so với game .

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Natsu Dragneel, 12 Tháng tám 2012.

1. thered

thered Thành Viên Mới

Bạn leve mấy rồi,càng về sau map càng khó cứ clear hết đi tui 89 clear hết map ngày nào cũng dư lực HĐ để đi đập lộn nè ở đó mà la thiếu hồi sẽ dư cho bạn mà coi
  2. Haudaigia

Haudaigia Thành Viên Mới

topic từ đời nào bị thằng kia lôi lên thôi, mod ban dùm đi
  3. micc_is_me

micc_is_me Thành Viên Mới

hài lên 8x giờ lượt chả biết làm gì , fam mỏ hâhha
  4. Yuripee

Yuripee Thành Viên Mới

Vãi cả các thánh. Đào mộ lv max
  5. nobita

nobita Thành Viên Mới

30'/lượt là hợp lý rồi,game ko có cashop,game cũng ko giảm cấp vip nếu ko nạp tiền ===> phải có ràng buộc chứ ,ko thì donate loạn lên mất.(một số game ko nạp 3 hum là giảm cấp vip,ko nạp là mất đồ ===> độ hút máu lớn hơn VHT rất nhiều). Nói chung game này chơi dc,1 hum 10k VND hay thậm chí 20k 50k để giải trí cũng ko sao.
  6. GoldenWeek

GoldenWeek Thành Viên Mới

Đánh PB thua ko mất HĐ là ngon lắm rồi đòi gì nữa :65:
  7. ZingmeMr0

ZingmeMr0 Thành Viên Mới

mỡ lấy cho mấy chú húp . Bên TQ cũng 30' 1 điểm , ngày 48điểm + YT là đc rồi .
  8. TaiShan

TaiShan Member Tích Cực

các bạn cứ than về lực đến khi lên 85 lực của các bạn không những không thiếu mà còn dư tới nỗi đánh nhau giành mỏ luôn đó đừng có đùa :))
  9. mistgun

mistgun Thành Viên Mới

lúc mới chơi tới tầm 7x gì đó thì suốt ngày thiếu HĐ để clear map thôi, về sau thì cứ từ tốn cả. 30p như hiện tại là hợp lý rồi :43:
  10. BinhMinh90

BinhMinh90 Thành Viên Mới

30 phút là đúng rùi @@ tui dư cả hơn 100 cái điểm HĐ nè
  11. S43_Cau2ND

S43_Cau2ND Thành Viên Mới

Vote nhá 20 vàng 1 lực hơi mắc giảm 50% thì đẹp.
  12. cxvcbcvn

cxvcbcvn Thành Viên Mới

bao nhiêu lâu người ta chơi bao nhiêu sv, bên tq cug thế, giờ ông này thắc mắc để làm cái j. Còn nhiều thứ cần thắc mắc hơn là cái lực hđ. Lên tầm 8 9x thì lực hđ thừa clear map mà
  13. kill all

kill all Cao Thủ Forum Nhà Thiết Kế

Lên 9x thừa lực HD, chẳng biết làm gì, chỉ đi đánh nhau , chém linh tinh
  14. RinTohsaka

RinTohsaka Thành Viên Mới

quái. Mình 10x mà lực HĐ chả để làm gì nhỉ. Cứ 2 ngày cắm tấn công liên tiếp 100 cái. =)) . yến tiệc giờ cũng lười ăn nữa :D
  15. SinhToDua

SinhToDua Thành Viên Mới

ít cái j, mấy game khác đánh thua NPC còn mất lượt game này có mất đâu, nhân vật tui giờ cấp 103 lúc nào cũng dư khoảng 6 7x lượt nè nhưng hầu như đã lãnh hết phần thưởng map rồi, tình trạng dư này thì đã có từ hồi 5 6x
  16. tiachop

tiachop Thành Viên Mới

lạy các bố đhđ thế này là hợp lý rồi. lên map cao cũng chỉ toàn ủy thác chứ qua sao nổi còn tham
  17. nhacsi

nhacsi Thành Viên Mới

Mọi người ơi, mọi người vào đọc bài ở chữ kí của tôi rồi lên tiếng hộ tôi cái!
    Mod nào có muốn ban e thì e chỉ xin 5' vào đọc bài e viết ở trong chữ kí của em! Sau đó rồi muốn làm gì e thì làm! E hết cách rồi, chỉ còn nước đi vận động mọi người giúp e ntn thôi!
    Mọi người ơi, Sĩ xin mọi người 5' thôi, hãy vào đọc và cảm nhận! Đặt mình vào vị trí của Sĩ!
    Cực chẳng đã e phải làm như thế này thôi! Vận động mọi người dùng sự phân tích của mình xem ai đã sai trong chuyện này và em mong mọi người hãy khách quan trong mọi đánh giá!