Thắc mắc

Thảo luận trong 'Liên Thông Server' bắt đầu bởi Mr Nothing, 23 Tháng tư 2014.

1. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

up cb lên hok đc. Thánh nào chơi zing mới hiểu nỗi lòng mình. ức chế
  2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Kể nghe xem pak
  3. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

ghép loạt sv mới với các sv cũ mềm rồi ngọt ngào tl NPH đã có tính toán. tạo cảm giác ức chế để ép game thủ sang sv mới chăng? mới ghép đc vài hôm thông báo ra sv mới
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đợt nào cha thế, tưởng pak nói có j mới:)
  5. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

ơi cái cuộc đời này. Nếm vào mới thấy đắng cay. Đam mê ạ? cũng chỉ có giới hạn của nó
  6. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Chắc lên quan đến zụ gộp server hả bác :rolleyes:
  7. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

các đợt khác. giữa các sv chênh lệch không hề lớn. nhưng đợt này thì đắng. bên sv mình loạt lc 6xxk giờ đương đầu với lc 1tr3 gãi ghẻ ạ?
  8. GOD

Kich thích nhau mà lên mà, chủ yếu mấy top thôi, chứ mấy pak binh tbinh tam 2-3 tháng là lên bằng ý mà
  9. Zino

Zino Thành Viên Mới

- Nói chung là gộp thì cũng đc nhưng nên suy xét bồi thường để rút ngắn khoảng cách chênh lệch đảm bảo quyền lợi cho người chơi ở các sv ra muộn . Thì sẽ k dẫn đến tình trạng khiếu nại nhiều . Các mod có thể gủi khiếu nại trực tiếp đến NPH để đảm bảo quyền lợi cho gamer cũng như giữ không khí lành mạnh
    Vuonghp thích bài này.
  10. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

mình chơi free và trong sv trước mình tự hào là 1 thằng chơi free với lc cao. chấp cả những đứa hơn VIP. nhưng giờ bạn tính mình ếm dưới thiller ăn mỏ bạc cũng bị sụt. Băng băng cái nỗi gì?
  11. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

Mình giải thích dư này r nè đền bù theo mình là vậy đó.
  12. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Mình cũng 8x ghép vs 3x nè top sv minh vẫn bá đạo lắm
  13. 0oNhoko0

0oNhoko0 Thành Viên Mới

uầy ... đồng ý là đền bù để top sv sau không thể vượt top sv trước gây kích thích ... nhưng bạn đã xem cụm của bọn tôi chưa ??? top 1 sv tôi còn đánh không lại acc ất ơ của họ thỳ bạn nghĩ top nó sẽ kích thích hay là nản :confused:
    s2huong thích bài này.
  14. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

nhìn chữ ký tui đi. có khi tui còn ức chế hơn bạn nhưng mà bọn NPH nó đền đúng chính xác những j bọn nó quy định thì bọn top sv cũ ăn chè hết với Kenz.s81. 7k lực mà farm đồ thì khỏi bàn. Nên như mình nghĩ thì "chúng nó " k đền bù nữa đâu. cùng lắm thì cũng vài cái code tầm trung thôi. :confused:
  15. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Hà nội cứ mưa rả rích, và tôi cũng suy nghĩ về vấn đề này rất nhiều.
    - Tôi nghĩ rằng vấn đề lần này bao quát qua vài dòng như sau:
    . MOD chưa tích toán kỹ càng thực lực trung bình giữa các sever gộp, thành ra gộp vào sự chênh lệch quá lớn tạo nên cảm giác ức chế và thọt, thọt tất nhiên đòi quyền lợi.
    . Vấn đề này một phần do MOD, nhưng việc đã rồi, tôi thấy càng tranh luận càng tạo nên sự căng thẳng. MOD cũng đã nói sẽ tìm cách cho mọi người, vậy nên đừng làm vấn đề bị bóp méo, hãy giữ nguyên vẹn để các MOD còn có khả năng vá lại sao cho đúng.
    . Ai ở s12x trở đi cũng thọt, top1 hay top2, 3 cũng thọt nữa là các bạn ở sau, ai cũng thọt, các bạn cứ kêu ca cho đỡ ức, nhưng bên mình phụ thuộc vào bên TQ, nên không thể giải quyết một sớm một chiều, giải quyết bằng vài câu kiến nghị hay ca thán rằng tôi thọt. Điều ấy không giúp ích gì và càng làm vấn đề đi theo nhiều chiều hướng không đáng có.
    - Tôi xin đóng góp phương án trước mắt: MOD hãy linh động tặng cho người chơi s12x trở đi trong lần gộp này có những loại code trong buổi sinh nhật, vì thế cũng bù đắp được phần nào đồ đạc và lực chiến nhân vật, và biết đâu như vậy là đủ?
    - Thế nhé nên dừng ở đây đi, đợi MOD trả lời nhé các bạn.
    Katsuragi thích bài này.
  16. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

mình cũng nói ở trên r mà khuyên các bạn đừng bỏ tiền mà mua ức chế vào mình :D

ai mà k có lúc dại, nhưng nhận ra r thì nên đừng phạm sai lầm vì những cám dỗ của "chúng nó" nữa. :D
  17. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

bỏ đi bác ơi. nên rút kinh nghiệm event thì hấp dẫn và nhiều cám dỗ thật đấy nhất là sau khi gộp sv =))

bác nên tránh thì hơn =))
    TuanStan thích bài này.
  18. s2huong

s2huong Thành Viên Mới

quay đầu là bờ :p
  19. So_Sadddd

So_Sadddd Thành Viên Mới

- Bài bình luận cuối cùng nhé, đợi MOD vào trả lời
  20. Fuck

Fuck Thành Viên Mới

sad con chó :D nhớ anh k