Thanh lí ạc tại CL hơn 3m3 pvp 4m1 tại daklak

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Hunterking, 23 Tháng năm 2015.

1. Hunterking

Hunterking Thành Viên Mới

ai tâm huyết để lại face liên lạc lưu ý ko gd bằng card + không gd qua atm gặp mặt nói ac đội hình gồm tobi 10 vĩ + itachi ssn + marada lđ + ssk luân hồi + main ( gần cs đc)
    ai mún mua tâm huyết để lại face minh liên lạc giá khởi điểm cho em nó ra đi là 8tr( có thể fix)
  2. tobimakisti

tobimakisti Member Tích Cực

đăng ảnh lên xem chơi
  3. Hunterking

ảnh vô face cho dễ chứ mình chụp nó cứ full kích thước ảnh ko up đc nhưng bạn có nhu cầu mua thì hãy Pm
  4. khanh123

khanh123 Member Tích Cực

chú server nào vậy
  5. Hunterking

nói rồi liên lạc face cho cặn kẽ
  6. khanh123

khanh123 Member Tích Cực

thì cứ đăng ảnh hay nói rõ sv nào để người khác biết thông tin chứ giấu diếm sợ người khác biết mình là ai hay đang muốn.... à
  7. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

cứ cho sv trên đây thì chết ai à :l , để anh em vào xem luôn cho cặn kẽ chứ hình hình mãi , hình khi nào chả úp đc. :l
  8. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

Khả Nghi lắm -_- i know :'(
  9. Hunterking

nói trên rồi đó up ko đc cho sv vô nc cho rồi :D chả chết ai gd tt thì pm thôi lăng quăng cũng đừng pm
  10. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

chưa thấy ai Sell acc như bác @@ , sv ko có ~.~ haiz thôi chúc bác bán đc. acc :l~ giá 8m thì mình chịu rồi , mình nói bạn nghe luôn nạp 10 bán ra 1 thôi :3
  11. khanh123

khanh123 Member Tích Cực

thì nói biết sv nào không được à.
  12. tobimakisti

tobimakisti Member Tích Cực

khả nghi lừa đảo cmnr
  13. inTheDream

inTheDream Member Tích Cực

ông này bảo đổi acc onepice giờ lại bán à ?
  14. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

thôi thì kệ bác ấy đi cho rồi :)) , mà có thật cũng ko ai mua đâu vì giá 8m là 1 giá quá cao , chơi game nạp 10 chỉ bán 1 thôi :l
    SheironZ thích bài này.
  15. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Mình nạp 50m bán 5m được không? :haha:
  16. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

tùy người mua thôi T.T , Mình có tiền éo đâu mà mua :(( , vs mua mấy acc khủng đó về hằng ngày chỉ việc nói chuyện , đi boss , Đi HD 10h là hết rồi @.@
    SheironZ thích bài này.
  17. LoliKing

LoliKing Thành Viên Mới

bác nói thật chứ :e:x:haha:
    SheironZ thích bài này.
  18. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

ko phải lúc nào cái "nạp 10 bán 1" nó cũng đúng bạn à, còn tùy thuộc vào tình hình sever, cụm sever, cụm CTA,... mà giá có thể tăng hoặc giảm
  19. tuanta

tuanta Thành Viên Mới

20. SheironZ

SheironZ Member Tích Cực

Do tình hình sv, cụm sv, cụm CTA...mà đang tính bán 7m đấy. Thật chứ không đùa :u