Thanh lí ạc tại CL hơn 3m3 pvp 4m1 tại daklak

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Hunterking, 23 Tháng năm 2015.

1. LoliKing

LoliKing Thành Viên Mới

ôi đắt quá :m, mấy bác đi làm có tiền hết zòi nên đầu tư nổi, chứ e thất nghiệp hít bụi sống nên ko chi nổi :z:m
  2. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

phãi , 7m giá ổn cho acc ngon , mà sv bác có majin chi phãi ko T.T nể bác ấy quá
    SheironZ thích bài này.
  3. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

Bác She nằm ở sv20 chung với Majin, Anh Dân Chơi toàn đại gia không, k đua thì có nước bị đầy.. tình hình giờ khá căng thẳng, rất nhiều đại gia mới nổi nên giờ lép vế.. thật sự mình cũng ko còn đủ tiềm năng để chạy đua vũ trang với mấy đại gia mới nổi, silver tooth, vent, trương huy.. hixxxxx/.....
    SheironZ and BiBi1 like this.
  4. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

mình chỉ nhìn 1,2 con event đã thèm rồi -_- , hồi Chợ đen cũng định mua Obito thập vỹ mà làm mới ko ra nên nản chí dành tiền luôn Đợi event mới làm luôn :( mà sống chung vs mấy đại gia thật là khổ
  5. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

chiêu 1 con tướng về đã khó, lúc về còn phải chạy exp cho nó để mặc đồ, đeo trang sức nữa cả 1 quá trình.. mà mấy bác đó chiêu mấy con k biết mấy bác làm sao cho lên lv nhanh thế.
    SheironZ thích bài này.
  6. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

chắc mua exp ăn thôi :l vì Huy dạ chi lực lv 3 có Tửu hồn 200 lần mà :l nên vs mấy bác tóp kiếm bạc ko quá khó ,
  7. Killer Kid

Killer Kid Cao Thủ Forum

bạc xài cũng mau hết, mà cái sv có mấy đại gia dành boss thế thì bạc kiếm đâu nhiều thế.. mua mì thĩ cũng giới hạn, mà lên lv càng cao thì lượng exp càng nhiều, mà lượng exp nhiều thì tốn bạc nhiều.. chưa kể còn phải dùng bạc cho mấy cái khác nữa.. hack bạc chăng..
  8. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

lần đầu nghe hack bạc , cũng có cái hình hồi lúc bác nào sài huy dạ để chiêu hồn tửu quán 200 lần đc. gần 600 hồn đỏ thì phãi ,
  9. inTheDream

inTheDream Member Tích Cực

mình sv mới mà đi boss 1h 1 ngày đc 2k5 vạn , mấy anh top sv cũ thì cũng phải trên 10k vạn
  10. BiBi1

BiBi1 Thành Viên Mới

Thì Đấy :l 10k vạn dư sức mà huy dạ Chiêu hồn Đỏ thôi :l , mà quan trọng là úp lên 11x,12x để mặc đồ là 1 quá trình khá là dài
  11. baoanh501

baoanh501 Thành Viên Mới

fb minh : boy_funny8x@yahoo.com.vn
  12. ShinRaTenSei

ShinRaTenSei Member Tích Cực

8m. ngon ăn quá nhỉ. ví dụ lấy acc thằng bạn cái đi GDTT tưởng đâu ok . gd xog tỏng mất tiêu vài ngày sau có thằng lấy lại acc . 8m bay xác.