NRT thanh niên phá boss bằng mọi giá tập N :D

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi HRoger, 2 Tháng một 2018.

1. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

ảnh chứng minh cho ae xem
    mặc dù dame boss không còn đc bao nhiêu exp + bạc nhưng thanh niên vẫn làm tới bến với quyết tâm acc clone thì dame boss càng nhiều càng tốt ::beauty:: đã nói chuyện với thanh niên nhưng với tiêu chí chắc là phá boss thôi ::byebye::
  2. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

cho e xin hình lv100 liên kết tốc độ bên phần cs với a ~~
  3. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

cho hỏi 1cs thì tảy luyện lấy cái j
  4. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

đây e
  5. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

Tui cũng bị, hôm bữa cũng làm 1 bài post rồi mà nó chỉ online ăn bos 13h với 22h =))
  6. HRoger

con hàng sau lấy nhanh nhẹn , hàng giữa lấy lực tay , hàng đầu lấy máu
    NamXeKo thích bài này.
  7. HRoger

nhưng của ông nó làm vài quả xog thôi , giờ nó làm suốt mặc kệ đời tự dung chui vào cái sever cũ rik xog đầu tư ăn boss như đúng rồi :D::brick::
  8. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

PM bảo nó nude để cả sv đều có bạc mà nó làm ngơ. Còn chửi mình nữa chứ :cat5
  9. NamXeKo

NamXeKo Cao Thủ Forum

vậy nó hiện 750 lực tay rồi có tảy nữa k ông
  10. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

Làm liên tục cả tháng chứ vài bữa gì =)). Giờ thì 2,3 ngày làm 1 phát vì boss giờ nó ko one hit đc nữa, toàn me 13h01,02p vào phá.
  11. HRoger

chờ vài tháng nữa ra tướng mới pb mới ko one hit 1 2 nhát boss chết cũng chảng tích sự gì !!! đúng là lắm trò thấy ng khác nhanh lên lv thì dùng mọi cách kìm hảm , phá 20-30% ko ai bảo gì chơi hết mình hết 10 nhát là exp bị giảm rồi mà vẫn cứ hồi sinh vàng 40-60v/ nhát cho bằng đc đúng là thanh niên phá đám có khác chứ bt ko ai sài vàng như vậy ::big_smile::
  12. GlaZ91

GlaZ91 Member Tích Cực

Chịu, ko cùng 1 chiều không gian của tụi nó nên ko hiểu cách làm của nó =)).
  13. HRoger

kệ họ chơi xấu thôi chứ mình cũng chẳng thù oán với ai nên cũng đoán ra có sự giúp sức của một sô thành phần phá đám ! dù sao thấy chơi xấu quá đáng nên bức xúc vậy thôi còn họ chơi sao tùy họ ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  14. HRoger

ng ta có ý đồ rồi thì nói cũng như nước đổ đầu vịt thôi chịu sống chung với lũ thôi ::boss::
  15. Sun290996

Sun290996 Member Tích Cực Banned (cant create thread )

Như sv mình mỗi nhà 1p hết boss thế là khỏi lăn tăn =))))))
  16. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

Sv ra 3 năm rồi ngày nào cũng ăn 1 con boss có kêu gì đâu :))))
  17. s91mrB

s91mrB Member Tích Cực

Sv mifnh 1' xong
  18. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Cơ chế tính bạc với xp boss hình như là vậy:
    + EXP : 2 lần đầu nhiều nhất tới 4 hoặc 5 lần sau = 1/4 2 lần đầu sau đó giảm tiếp
    + Bạc: lần đầu là nhiều nhất tứ lần đụng boss thứ 2 là ít.
    Nên tính ra 2 lần đụng boss đầu tầm 5% -10% máu boss, lần thứ 3 trở đi từ 0,5% -1% máu boss là max nhất rồi. Do đó mấy ông top trên khi đua lv chỉ cần 2 lần đụng 3 con boss, mỗi lần 10% thôi.
    Còn tính farm bạc thì chả cần quan tâm boss nhà ai, cứ nude 0,5% máu boss hết 30p là đươc ít nhất 5k vạn bạc với 2cs30 trở lên rồi.
    Last edited: 3 Tháng một 2018
    NamXeKo thích bài này.
  19. HRoger

Hnay bạn ý lại ăn boss 62% =)) hồi sinh liên tục 21 lần , còn sever bạn ý các bạn đồng lòng ăn đều đều của ai ng lấy có phần , còn bạn ý đi phá sever mình ! còn mình ko thù oán vz ai lên chảng có lý do gì có ng phá mình cả , còn mình biết ai rồi thì chắc chắn là ng giúp bạn ở cái cụm s42 , còn mình ko rảnh hay phá lại bạn nào đó cụm s42 tạo 1 acc clone vào phá bạn ý cả , chắc chắn mình cũng ko chơi xấu lại mặc dù mình có khả năng đầu tư vào phá boss , còn bạn nào đó có ý chơi xấu hay đẹp thì mặc kệ bạn ý thôi, mình thì ko thèm làm cái trò mèo đó cả ::byebye::::byebye::::byebye::