NRT Thua 2 game mới win đc 1 cái :(

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi Hani, 11 Tháng sáu 2016.

1. Hani

Hani Member Tích Cực

2. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

tui kêu bác ở dưới kia đi chui lên chi k biết :cat41:cat41 bác khống chế nguyên cả team ngta z sao chơi
  3. Hani

Hani Member Tích Cực

Chui lên đó :(. hoy lại lặn sâu xuống zậy
  4. doubletcn

doubletcn Member Tích Cực Ninja Vô Song

bác này chặn e hoài à toàn chặn ở cột 2
  5. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

@Hani bác xuống cho nhìu ng phía trên sống đi ::big_smile::::big_smile::::big_smile::
  6. LunaMoonfang

LunaMoonfang Member Chính Thức

bác cũng có phải dạng vừa đâu, đánh ngta không đánh đc 1 đòn danh dự cơ mà
    :cat9:cat9
  7. DannyLouis

mạnh như z xuống top 200 giữ trạm đi đừng lên hành e bác ạ :cat16:cat16:cat16
  8. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

9. DannyLouis

giống choáng vs hỗn loạn ấy nhưng có khống chế để bem bên kia là vui r bác ơi ::big_smile::::big_smile::
  10. Hani

Hani Member Tích Cực

thật sự là chỉ cần Hư vô thôi là ngon rồi. Chứ hỗn loạn tính ra cũng ko cần thiết
  11. Hani

Hani Member Tích Cực

12. DannyLouis

e kêu bác xuống top 200cơ mà đừng lên bán hành e nữa , bác @DuongRosewood cho e ăn đủ r :(
  13. Hani

Hani Member Tích Cực

Anh chỉ là người thay thế :V
  14. DannyLouis

mai bác hết dc gặp e nên tranh thủ bem nhanh đi :cat38:cat38
  15. Hani

Hani Member Tích Cực

Mai chúng ta mới gặp nhau được chứ? Sao lại mai ko gặp đc bác :V . Nhớ lắm cơ :V
  16. DannyLouis

sắp bị ban rồi 4r và ingame rồi nên chắc k dc đâu :cat12:cat12
  17. jango

jango Member Tích Cực

đỡn đòn được 1 phát của ashura kìa =))
  18. jango

jango Member Tích Cực

nào tăng miễn thương,máu,thủ,giảm công đối phương thì ko trâu cũng uổng
  19. Hani

Hani Member Tích Cực

hơn nhau 2m lực chiến mà. khác biệt lắm. Nhìn toneri hàng sau hơn 4m máu kìa :D