VHT [Tiên tri P1+P2 đã gộp by Tanner]Dự update kéo dài 6h chiều

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi PheDen, 9 Tháng sáu 2017.

1. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

2. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

7h30 sang' mai :pde4:
  3. hai94

hai94 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình

hoặc như cái đơn giản b thử đi hỏi mấy ng có đồng hồ xem là biết nhé,giả sử đang 6h hơn xx phút thì thử hỏi ng ta xem xem ng ta có trả lời là 6h ko?và thử hỏi đúng 6h 00 phút xem ng ta có tl là 6h đúng ko nhé?đơn giản thế thôi
  4. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mình hiểu cái này hihi
  5. hai94

6. Blade9x

Blade9x Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

định mệnh mới chơi lại đã gặp ngay up lâu thế này r .chả khác j ngày xưa chơi toàn up đến tối mịt vl thật
  7. Neal

Neal Member Tích Cực

S356 à?
  8. PhuocThanh

PhuocThanh Member Tích Cực

Sáng mình thông báo đến 17h update xong nhưng vẫn còn sai nhỉ =))
  9. lekhabach

lekhabach Member Chính Thức

7h rồi nhé :3
  10. ConanKuns

ConanKuns Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Minh Tinh CCT-205

11. Blade9x

Blade9x Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông

s350 :))
  12. SuperH

SuperH Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 100.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

13. ThienDieuS115

ThienDieuS115 Member Tích Cực

có thấy thông báo là đến 21h đâu
  14. CrocodiIe

CrocodiIe Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Banned (cant create thread ) Lữ Khách Thiên Đường Ngôi Sao Làng Giải Trí Cá Sấu

Mình hiểu ý bạn! Nhưng vấn đề ở đây yêu cầu tính chính xác bởi nó là uy tín của NPH không đơn giản chỉ nói bù lu bù loa cho qua chuyện như trả lời một ai đó qua đường được.

Và theo câu chuyện của bạn thì 17h59p người ta chắc chắn sẽ trả lời là 18h chứ không phải 17h nữa vì dù là trả lời người qua đường người ta vẫn ý thức được thời gian là gì!
  15. vietchutich

vietchutich Member Tích Cực

16. hai94

mà thôi ns nhiều thêm mệt,cả ngày ấn cái phím f5 thôi mà đã thấy chán lắm r,h chả còn sức nữa:pde58::pde58::pde58:
    CrocodiIe thích bài này.
  17. google1479033193

google1479033193 Member Tích Cực

"họ nói thời gian dự kiến rồi" các bác chả hiểu cái gì. bác nói đúng lắm thời gian dự kiến thì nó đ bao giờ sai nhá. sai là ở chỗ nó đổi thời gian dự kiến làm cđ gì mà lắm thế, gây khó chịu cho ng chơi. đấy là ngta nói thế chứ em là em chỉ khuyên các bác đừng cãi nhau ví 1 thằng nào đó mà chúng ta đều đ biết nữa :)))
  18. Bycalo

Bycalo Member Tích Cực

Thôi rồi anh em quẩy nhanh nào
  19. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

Xin lỗi các bạn đã theo doi topic, minh quen đẻ ngày, 6h ngày 10/6 nhé
  20. lekhabach

lekhabach Member Chính Thức