Topic báo lỗi không đăng nhập được vào game

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by Onepie, Nov 21, 2013.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: ShanksAkagami
  1. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

ngồi chờ nó load hết 1h vào dc cái game, sau đó nhập vào bất kì cai gì là lại đứng. clear cache tải lại load lai mất tip 1h vào game lai đứng tip. => mất hết buổi sang. vãi cả game5
  2. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

clear cache tip lan 3 thi luffy nó chạy nay h het 15p
  3. Bim Bim

Bim Bim Thành Viên Mới

sau khi clear cacher thì đến h sau 2h client luffy vẫn đang trong tình trạng chạy k biết bg mới về đích , còn dùng web đã login đc nhưng lag tung người . Load allblue mất hơn 15' chưa xong . F5 liên tục nhưng tình hình vẫn k khả quan
  4. Shiliva

Shiliva Thành Viên Mới

chơi hay nghĩ đây zz
  5. Onepie

Onepie Cao Thủ Forum Công Hội MANUTD.S4

Mẹo nhỏ nhắc bạn lần sau nên clear cache chỉ 1 tuần gần nhất thôi thì việc load sẽ rất nhanh.

Khi bạn clear cache toàn bộ thì trình duyệt phải cache lại từ đầu như vậy bạn sẽ phải load lại rất là lâu.

Thân!
  6. Xopia_hunter

Xopia_hunter Member Chính Thức

khắc phục dc chưa mod. @@. miss yt vs loi đài mất. :28:
  7. PhuongTG

PhuongTG Thành Viên Mới

thuê sv chỗ khác đi game5 ơi :v con server đang dùng có vẻ không ổn rồi
  8. StormSS

StormSS Thành Viên Mới

từ hôm qua đã thấy lag lag rồi, hnay vào thấy lag quá clear cache làm nằm luôn khỏi vào game nữa luồn chứ ko phải lag nữa =)))
  9. KHHMup

KHHMup Thành Viên Mới

Không biết bạn nào bị giống mình ko ? Khi đăng nhập ID rồi đăng nhập sever thì vẫn bt` nhưng quá trình LOAD vào acc thì rất rất rất lâu.
    Không chỉ thế khi load đc vào thì lại bị cái trớ trêu, bấm vào tài nguyên thì phải đợi nó load 1 hồi lâu nữa, có khi đứng luôn ko load rồi lại phải F5 rồi lại đợi.

Hum qua đánh boss 4h15, 4h mình đăng nhập thì đến 4h10 mới vào đc, rồi click tham gia boss lại đợi load rồi lại đứng rồi mất luôn.
    Còn YT cũng lỡ nốt ko ăn đc :(
  10. toiyeuem

toiyeuem Thành Viên Mới

yeah, đã vào đc game :)
  11. suzukas91

suzukas91 Thành Viên Mới

Acc cua t cung bi nhu vay ne, mat hon 1 h de log vao game. log dc roi thi lam nhiem vu, di hoat dong,...dung hinh luon. Buc vai :20:
  12. hoalamson07

hoalamson07 Thành Viên Mới

phamquanghuy192
    SV : S1 Luffy
    nhờ mod kiểm tra giùm, load từ 9h45 đến 12h10 mới vô được game, nhưng vô game thì đứng im ko làm được gì, vì ko chịu load bất cứ cái gì hoặc load được vài chục % thì đứng yên
  13. Gochese

Gochese Cao Thủ Forum

vãi, đến giờ vẫn chưa vào được game, có vài được cũng đứng im chả làm được gì
  14. narutouzumaki

narutouzumaki Thành Viên Mới

Không load được gì, vào là đứng, nửa giờ rồi vẫn vậy
  15. OhShira

OhShira Thành Viên Mới

aaaaaaaa.JPG sao 2 ngày nay mình vào game là cứ load như vậy wài...chờ hoài vẫn ko thấy vào đc...mod có thể cko mình piết vấn đề này là gì đc ko và cách sửa
  16. SixtyNine

SixtyNine Member Tích Cực

Mod ơi hnay do ko thấy icon vòng quay nên mình clear cache để vào game, nhưng nó cứ hiện hình luffy đang chạy kèm dòng "Đang tải rất nhiều câu chuyện thú vị..." thế là mình để nó load từ sáng cho tới giờ vẫn ko vào đc game... mong mod chỉ mình cách khắc phục
  17. s112211

s112211 Thành Viên Mới

load cái trang chủ game cũg chậm hơn rùa . mãi ko vào dc hiện ra list server cũg mất 10-15ph chưa nói đến vào trong game. kiểu này ức chế đập máy quá :emo.s2u.vn_040:
  18. s112211

s112211 Thành Viên Mới

mod nào vào hướng dẫn khắc phục đi cái khó chịu quá .......
  19. hay ngu theo cach cua ba

hay ngu theo cach cua ba Thành Viên Mới

mình bị như này mấy hôm rồi chẳng đăng nhập được vào game gì cả :'( giúp mình với

20. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Mỗi 1 lần clear cache xong load sẽ rất lâu các bạn chịu khó chờ 1 chút khi clear cache nhé.
Moderators: ShanksAkagami
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page