Topic chém gió chờ update

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Dondo yolo, 24 Tháng bảy 2014.

1. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Như các bạn đã biết thì vào 9h sáng hôm nay NPH sẽ cho đóng tất cả các cụm server để tiến hành update. Vì thế Quán Rượu chúng tôi miễn phí đồ uống cho chư vị thuyền trưởng có thể chém gió trong lúc chờ update. Nhanh tay type trong lúc chờ phụ bản mới nào :cool:
  2. KwonGD

KwonGD Member Tích Cực

the first :)). mà mod cho hỏi update xong có reset lại các HĐ trong ngày k ??
  3. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

sao thông tin này không bao giờ post trên trang chủ vậy, bít là ngày 24 nhưng ko bít giờ nào, nghi nghi là 9h 10h gì đó rồi, đang chơi tự nhiên dis rồi sever bảo trì luôn ...
  4. Dondo yolo

ko bạn nhé. Bạn nào ngứa tay làm nvhn rồi thì xin chúc mừng :D
    KwonGD thích bài này.
  5. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

tiện thể cho biết luôn mấy giờ là xong update đi , thanks :)
  6. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Mình cũng thế, 9h bị dis là thấy nghi nghi rồi. Nghe tin là ngày 24 mà sao trang chủ lại k có thông báo rõ ràng vậy, tới giờ B.U rồi Mod Blader mới thông báo. Nói vậy thôi chứ hóng 18h vào trải nghiệm tính năng mới :D
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

6h chiều bạn nhé nhưng có thể tói 10h tối lun
  8. ShanYu

ShanYu Member Tích Cực

bình thường thì tầm 12h là xong, còn có sự cố có khi đến khuya :D
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Thiệt tình ko bit hôm nay update, cứ tưởng event thôi
    king0fking thích bài này.
  10. KwonGD

KwonGD Member Tích Cực

suýt nữa thì liều :D hên
  11. Dondo yolo

cảm ơn bạn đã nhắc nhở :D 1 phần cũng vì update lần này tương đối khủng nên có thể đội ngũ kĩ thuật quên chưa lên tin :p cáo lỗi cùng chư vị
  12. dsadsada

dsadsada Thành Viên Mới

DM g5 ! eo chiu bao tren trang chu lam ta lam nvhn mat tieu :mad:
  13. pedenpretty

pedenpretty Thành Viên Mới

cho mình hỏi code tuần san sao phát lâu thế mọi người :oops:
  14. Minh Huy

Minh Huy Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

Mod cho hoi lv bao nhieu thi nang cap dc nvhn moi nay vay
  15. coccoc

coccoc Member Tích Cực

http://haitac.game5.vn/thong-bao/chi-tiet-tinh-nang-ban-cap-nhat-thang-7.html
    dòng cuối cùng: Lưu ý: thời gian tiến hành bảo trì dự kiến vào lúc 9:00 sáng ngày 24/07/2014 đến 13h 30 cùng ngày
  16. JackyHero

cái post này xem rồi và lúc đó không có dòng này, mình chắc chắn luôn vì mình đã xem trên 3 lần rồi :v
  17. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

thế số tim ác quỷ mở ô thứ 3 của t9 là bao nhiêu vậy ai biết k :)
    Plasme thích bài này.
  18. Dondo yolo

Mod nhớ ko nhầm thì là sau khi hoàn thành nhiệm vụ Mở chức năng hải hồn là sẽ nâng cấp được nvhn. Nó rơi vào khoảng lvl102 đến 103 nhé bạn
  19. DeathPlas

DeathPlas Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

do bạn k để ý hay sao nhỉ hôm qa đọc lại thấy dòng cuối nó ghi 9h tới 13h;)
    Plasme thích bài này.
  20. Yuki Takizawa

Yuki Takizawa Thành Viên Mới

thế anh em cứ cày free lên 103 làm nvhn là có đủ 5 vòng cam mà còn tiết kiệm mã não và tiền bạc :D