Trái Pegasus cho GARP good ko ?

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi TyVip123, 14 Tháng tám 2014.

1. TyVip123

TyVip123 Thành Viên Mới

Sự kiện trái ác quỷ bên mỹ vừa kết thúc . Mình nằm trong top 50 nên đưa 1 trái cam random thì được trái này , mình muốn hỏi là để garp sau này xài được ko ? ( tầm 2-3 tháng nữa thì mình sẽ có update tasghi/perona/garp/mangellan) .

Những trái ác quỷ mình đang xài là : tri thức +2 cho nami haki , côn trùng +3 cho ussop haki , trái ngựa cho tướng chính . Đánh vật công là chủ yếu nhưng mình đang up nhẫn để sau này lên luffy .

Các file đính kèm:

2. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Trái thiên mã ah, ok đáy, cho usop hay grap thì ok
  3. TyVip123

TyVip123 Thành Viên Mới

ussop thì mình đang cho xài côn trùng +3 ( tăng 26% dame ấy ) . Nếu cho ussop thiên mã thì côn trùng cho main ah :) ?

Hết event trong server 6 đứa được griffin , mình được thiên mã lol .
  4. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Côn trùng nên cho TC xài , sau để cho MH xài
  5. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

bạn ơi chơi bên mỹ thế cổng sever là gì mỹ là gì vậy
  6. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

usopp nếu có thiên mã hay vỡ vụn xài thì đúng bài luôn , trái côn trùng cho usopp ko hiệu quả cho lắm
  7. TyVip123

TyVip123 Thành Viên Mới

okay thanks bạn :)
    cổng s16-s18 sát nhập .
    trái vỡ vụn là trái có hình như trái tên lửa phải ko ? :p ? Okay mình sẽ cho ussop xài, thanks bạn
  8. Madlifes72

Madlifes72 Thành Viên Mới

nhìn cái ảnh khủng vật :-s
  9. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

thiên mã hiệu ứng dame dọc không tăng nộ dùng cho garp là quá hợp lý, đầu tư cho garp lên cỡ lv 7 bá vương là xài tốt quá rồi
  10. TyVip123

TyVip123 Thành Viên Mới

lên bá vương 7 + 7% có good ko ? mình tính để dành bá vương để sau khi up chopper xong sẽ lên Luffy .
  11. Violet.PrQ

Violet.PrQ Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

lên dame 7% all trong tất cả các turn đánh là hơn nhiều lắm đấy
    TyVip123 thích bài này.
  12. Gempus

Gempus Member Tích Cực

bạn cho mình xin cái link trang web chơi sv bên mỹ đc ko
  13. Erik

Erik Member Tích Cực

Up cho cả hai đi bạn :d
  14. kuchen

kuchen Member Tích Cực

up hết đi cho khỏe:haha:
  15. maxxxxx