NRT trả thưởng even nhanh

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi gavai, 28 Tháng hai 2016.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. gavai

gavai Member Tích Cực

nv : gavai
    sv 131
    số điểm : 1912
    đến thời điểm 20h15 xếp hạng even là 49, lỗi sv đên 22h 40 mới đăng nhâp được thì mất icon, đến giờ là 01h00 ngày 28/2 không thấy trả thưởng qua thư.
    bỏ 12-13k vàng ( ko phải lk) mong chờ mấy hôm, giờ cứ phải đi kêu gào đòi thứ vốn thuộc về mình.
    dkm có xin ai đâu, chơi game gì mà lỗi liên tục.
    yêu cầu : trả thưởng sớm + bồi thường
    làm ăn như cc
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

mình vừa được gửi thư và phần thưởng của bạn là cái túi trong top 50 phải không sáng thứ 2 mình sẽ báo kiểm tra hay bạn nói là thưởng gì
  3. gavai

gavai Member Tích Cực

đung rồi, thưởng top 50 even làng lá du viên hội
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

rồi ok bạn mình đã báo bên ky thuật họ sẽ kiểm tra và trả thưởng cho bạn
  5. Mizuki Himeji

sau này bạn vui dòng dùng từ ngữ hợp lý khi nói chuyện nha mình chỉ là người nhận lỗi và báo thui các bạn không cần phải nóng như thế
    gavai and FAIZ like this.
  6. gavai

gavai Member Tích Cực

sr bạn, mình không có ý nói các bạn, mà nói luôn NPH với kỹ thuật, tổ chức game gì mà lỗi liên tục mấy hôm.
    chơi 1 tháng mà phải báo lỗi cả chục lần.
    chơi even 9 ngày mong chờ đén hôm được nhận thưởng thì lại không có gì, nên hơi bức xúc, mong bạn thông cảm.
    Xin ghi chú rõ : NPH và KTV làm ăn như cc
  7. FAIZ

FAIZ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Hải Tặc Wanted 50.000.000 Beri

Hãng 568play này nó không lớn giống Vinagame, VTC,... hay mấy hãng lớn trong VN lắm. Nên đội ngũ n.viên hỗ trợ có thể không đủ và họ không thể phục vụ nhanh đc như bạn muốn. Lo đc lỗi bên này xong thì lỗi khác lại phát sinh, nói chung một ngày không biết bao nhiêu cái báo lỗi họ nhận đc từ những game mà họ đang kinh doanh (Chưa tới trên 6 game)?! Mình cũng có vấn đề Client vô không được. Forum chậm mà họ cũng chưa giải quyết đây, phải nói là gần 3 tuần rồi đấy. Họ không tin thì mình cũng đành chờ bản Update mới vậy.
    P/s: Hãng này họ cũng vừa mới đổi thương hiệu mà.
    gavai and Moonlight Devil like this.
  8. gavai

gavai Member Tích Cực

hỏi nhờ mod chút, lúc nãy có cậu bảo phải đạt 4000 điểm mới được thưởng NIÊN THÚ, có phải vậy không? Nếu đúng như vậy, khỏi báo kỹ thuật trả thưởng nữa ( coi như bị lừa).
  9. Mizuki Himeji

4000 điểm mới được niên thú nha cái này đã note rõ ràng cả rồi mà
  10. gavai

gavai Member Tích Cực

vậy thì vui, coi như ăn quả lừa, tiêu 12k vàng, 9 ngày cày cuốc không mua nổi con linh thú, note chắc chữ nhỏ quá, hoặc cố tình, bạn báo KT khỏi giải quyết việc của mình nữa. Mấy cái thưởng vớ vẩn lấy cho bẩn tay.
    game việt giờ cũng thế cả thôi
  11. kuucai183

kuucai183 Member Tích Cực

Ngu thì chết chứ bảo ai lừa, chuyện này có cả thế kỉ rồi mà không cập nhật...
    trẻ trâu giờ cũng thế cả thôi
  12. vuacobac0889

vuacobac0889 Member Tích Cực Bách Chiến Nhẫn Giả

sao mấy vụ này gần như là ra 2 3 event kiểu này rồi ,mấy bác không cập nhập thông tin rõ ràng rồi hãy nói với bác không nghĩ con pet mới NPH có bao giờ bán rẻ như vậy
  13. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Bạn nên nói chuyện lịch sự 1 tí, đừng có tay nhanh hơn não bạn à !
    Mr.Hell and FAIZ like this.
  14. Mr.Hell

Mr.Hell Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Bách Chiến Nhẫn Giả Lục Đạo Luân Hồi

có ai lừa ai đâu. Bỏ tiền ra quay để đổi đồ mà. Đến mốc đó đc thưởng thêm chứ có phải event mua niên thú đâu:cat2:cat2:cat2
  15. Bạn ơi, muốn được hỗ trợ thì lần sau bạn nên nói lịch sự hơn thì hợp lý hơn!
    Bạn đi nhờ người ta mà bạn chửi người ta thì người ta không mấy thiện cảm đâu.
    Ai cũng bức xúc mình chơi event lỗi cũng bức xúc nhưng nên có cách góp ý báo lỗi văn hóa.
    Giả sử ai nhờ vả bạn mà lại chửi bạn thì bạn còn muồn giúp không!
    Đôi lời góp ý...!!!:cat28
    gavai and nhocten like this.
  16. MOD nhocten là hay có lời lẽ gây war lắm nhá, người ta bức xúc thì đôi khi ko kiểm soát được hành động nên góp ý theo hướng tích cực hơn là nói thẳng mặt ngta như vậy!
    Đôi lời góp ý .. vì sự tiến bộ trong công việc của các mod!
  17. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

như thế là nói giảm nói tránh rồi đấy bạn à, mình còn biết suy nghĩ trước khí viết ra chứ k chửi thẳng vào mặt người khác như bạn trên đâu. Nói thật mod bên naruto còn nhẹ nhàng chán đấy, thử sang bên vht cmt như thế xem acc nó có ra đảo không !
    KoiiZyn thích bài này.
  18. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

:cat25lại thêm 1 thanh niên mắc bệnh ảo tưởng giá trị của năm:cat37 xin chúc mừng bạn đã gia nhập đại gia đình đọc nhưng không hiểu :cat26
  19. thuanthansisui

thuanthansisui Member Chính Thức

ten nhan vat Fast Lulis Rika,sever 133 uchiha3... so dau. trong event la 932 khoang~ do'..xep hang 88 luc 8h20'...roi sao do ko vao duoc sever luon va sang hnay thi ko thay phat thuong cho minh gi het..mong ad bao len giup'....tks
  20. Mizuki Himeji

ý bạn là phát con pet hả
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.