Vấn đề gộp sever .. Tộc Uchiha từ S19 --->25 báo danh nào

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Luhakkk, 1 Tháng mười một 2013.

1. BoGiaMafia

BoGiaMafia Thành Viên Mới

;)) Nhân quả tuần hoàn,báo ứng khó chịu
    khi xưa anh đứng nhất anh gây thù chuốc oán cho nhiều..h bị người ta đẩy ngả lại kêu ka ;))
  2. duymaster81

duymaster81 Thành Viên Mới

=)). Gộp vào thì giải quyết được gì? Mạnh hơn được bao nhiêu thế? Vẫn 3,4 ngày mới chiếm đc thành thôi. Mà cùng lắm hơn được một ngày. Căn bản là Dan nó không ưa gì bên đấy thôi. Trước đua cùng nhau sau đi dụ dỗ mem sang bên đấy. Tôi nói thật là Bá Đạo trong sv không ưa nhất là mấy ông đấy.
  3. CuongDoli

CuongDoli Member Tích Cực

bữa công thành thấy tụi MAX chửi tụi Bá Đạo tùm lum mà ^^.Mà nói thật bữa đó tụi nó đánh cầm chừng lấy top3 ăn rương tụi mày vớ vẩn chửi tụi nó giờ thằng kia ko gộp cũng phải.Bữa đó tụi nó ko đánh thì tụi tao củng vẩn p đc ^_^.Mà cũng nhờ top uchi chia rẽ nên uzu mãi giữ tóp1 hehehehe !
  4. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Nói hay quá .... Bộ hơn dc Nigh hả !!! mà đòi top 2 bạn ....nhanh hơn dc 1 ngày ... bạn bek lợi bao nhiêu ko hả !!!! chính vì những thành phần này nên làm suy yếu uchiha
  5. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

cái vấn đề phá dc thì đương nhiên rùi ... Mà bạn là ai dza? cũng toàn lũ ăn theo top 1 thôi .... có gì mà lên làm ghê vậy !!!!Vấn đề ko phải Uchi chia rẽ ... Tại Top 1 s20 quá dữ .... nên chụi thôi ....Bây giờ mà ko có Sheiron ... thì mình chả dám tưởng tượng dc mấy bạn ra sao @@ !!! bữa nào sheiron ko có đi HD là y như rằng mấy bác toàn hạng 2 !!! hoặc mất thành .Làm dc gì khi chỉ là dựa hơi mà lên phát bểu ở đây
  6. duymaster81

Lập ra một TC rồi có TC khác đến phá, rồi kêu gia nhập. Xin lỗi chứ bọn tôi chả cần. Thà không được gì còn hơn cùng TC với bọn như thế.
    Tôi thấy bạn đấy nói đúng cả đấy. Chả có gì ghê cả.Bạn ấy có kêu không có Sheiron thì các bạn ấy vẫn thế này thế kia không.Hay là ăn theo top 1 thì không được nói ?
  7. trieuanhtrung

trieuanhtrung Thành Viên Mới

mọi người cho hỏi là T.C bảo rương lên 7x có cần nữa ko????mà bên s23 Senju chiếm cả tháng nay rồi ấy chứ...híc.đang mong gộp sv để có chuyển biến đây....Uchiha bên này oải quá rồi
  8. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

thể loại ko phấn đấu ... chỉ bek làm trò hề cho tui nó như Tổ Chức của bạn ... mình ko ý kiến nữa !!!!thix sống nhục thì cứ như vậy ... chả có gì để nói .....Vì ham mấy cái rương NL .. mà chia rẻ Uchiha ... Ko còn gì nói
  9. duymaster81

Trò hề ai làm thì cả sv nó biết, chả phải lên đây nói đâu.
  10. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Thì đang mở mắt ra coi mấy bạn này ...... tuy mình Top 2 lúc nào cũng bị top 1 đè nhưng mình cũng chưa nãn ... mà trong mấy bạn chia rẽ ... thấy nãn quá bạn ak .... Bớt lên đây xàm xàm đi ... về mà lo đi HD lấy mấy cái rương NL của mấy bạn đi
  11. ComeOnLADy

ComeOnLADy Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

@@ UChiha S19 giờ cũng tệ lắm , có thằng phá TC dụ dỗ bọn trẻ con sang bên nó :))
  12. Luhakkk

Luhakkk Thành Viên Mới

Thế sao ko gộp lại nhỉ ..... đã yếu còn chia 5 sẽ 7 .....thì thôi rùi
  13. boynhoxsoc77

boynhoxsoc77 Thành Viên Mới

bạn chup hình sao hay thế