VHT [VC vs TC] Cb đau đớn

Thảo luận trong 'Chiến Báo' bắt đầu bởi SomeOne1, 16 Tháng mười 2017.

1. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

đang fam mà chưa đủ man ơi :pde2:
  2. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

mình lấy đâu ra pers sv mới mà mod :pde7::pde7:
  3. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

:pde22:mua bánh mì
  4. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

sv mới thì mới cần chứ :(
  5. dtienco

dtienco Member Tích Cực

nhìn up shura là hiểu ko biết tính toán rồi, đã xác định nạp ít lại thì ko nên up jinb, bởi chắc chocmapu up full main VC rồi, làm sao up cho jinb đủ mạnh để gây thêm damage to to 1 tí đc, nếu up Shura thì up boa hoặc law trước lấy khống chế, đã full main thì 4 con còn lại chắc up ko đc nhiều vào damage mà chủ yếu là 1 ít vào thủ, vậy tại sao ko up boaS, nó cũng chả cần nhiều đồ chỉ cần đồ thủ khỏe khỏe tí trụ đc vài turn gây khống chế khó chịu. Chocmapu mà up BoaS hay LawS (Law cầm trượng mạnh 1 tí) thì đảm bảo ông ko có cửa ăn luôn, boa tank luôn, 2 turn đầu ko bị stun thêm vào đó miễn mê hoặc thì bao giờ mới chết, mà chỉ cần thỉnh thoảng hóa đá trúng main hay buff thì loạn nộ rồi. Mà VC mấy lv thấp này cần lên kayaS à?
  6. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

bro tính như ng đánh sau vậy trước, chó mập chỉ cần 1 turn là clear hết team mình rồi, lâu nay vẫn vậy, bro k chơi trong sv nên vốn k thể có hướng đi từ đầu tn nên bro k biết, bro bjo chỉ tính hiện tại mà k biết từ khi mở sv đến bjo tn đừng nên phán xét ng khác gà @SiuNhans234
  7. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Ê phế thôi chứ hổng có toàn tập nha [[=
  8. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

bác chơi TC thì cứ nên lấy Ray. ko cần tên lửa đâu, up trí +10 vẫn quẩy nhiệt lắm
    SomeOne1 thích bài này.
  9. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

ray mình cũng dồn chưa đủ mà trí 10 cũng chưa dồn nổi luôn dạo này ít nạp rồi bro ơi :(((((
  10. JustAkashi

JustAkashi Member Tích Cực Công Hội ๖ۣۜMoo.s408 Tân Tinh Đại Hải Trình

cứ từ từ thoy bác, e cũng đanh tc, ko od ko tên lửa có mỗi trí 10 vẫn quẩy nhiệt. chờ thêm RT về đẩy Ray ra làm buff là ngon =))
    SomeOne1 thích bài này.
  11. Vữa

Vữa Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Gắn Bó Lâu Năm Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đợt này thấy bác này đua TL nữa mà =]]
  12. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

bình tĩnh k cay cú top 1 nghỉ rồi :)))
  13. SomeOne1

SomeOne1 Member Tích Cực

có đua đâu vứt hết rác úp trái thui ah :pde16::pde16: