[VHT] Moi Nguoi Giup Em Voi'

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi thang9x, 25 Tháng hai 2015.

1. thang9x

thang9x Thành Viên Mới

tinh` hinh` la em thay' em up do va bthach cao hon 1 so nguoi trong sv nhung ko hiu sao suc manh lan~ sinh menh cua em deu yeu hon ho.
    Em so la con lam thieu thu gi do'. Ai co the giup em liet ke cac thu co the tang luc chien cua ban than dc ko a.
    em moi 8x thoi nha
  2. TKT

TKT Member Tích Cực

báu vật, trái ác quỷ, trận hình
  3. phuongnh1

phuongnh1 Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

khó nói lắm bạn
    tư chất pét, vs các opt của đồ , báu vật, ...
  4. TooN

TooN Member Tích Cực

cho xin 1 CB bạn thua người bạn cho rằng bảo thạch và cường hóa ít hơn :3
    và bạn bảo CƯờng hóa và bảo thạch đều hơn thì 90% do pet :3
    thang9x thích bài này.
  5. thang9x

thang9x Thành Viên Mới

sax em mat' cmn chien' bao' roi @@. ma ko hiu sao em up do voi bao thach hon nhiu lun ma mau' van thua 5k . hjk
  6. thang9x

thang9x Thành Viên Mới

7. phuongnh1

phuongnh1 Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Công Hội AE...GATO.S145

thang9x thích bài này.
  8. BéMon

BéMon Cao Thủ Forum ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Tân Thế Giới

thang9x thích bài này.
  9. TooN

TooN Member Tích Cực

10. TKT

TKT Member Tích Cực

cái này là do trận, bạn chưa biết cách xếp trận, thường thì con tc sẽ đứng sau 2 buff, vc thì đứng đâu cũng được, t nghĩ là 1 vivi 2 nami, 3 chop, 4 up và 5 là main tùy từng trận mà đổi
  11. TooN

TooN Member Tích Cực

các bác trả lời lạc đề hết rồi chủ topic chỉ muốn hỏi sao mà CH hơn đồ hơn ngọc mà máu lại thấp hơn đơn giản thế thôi , ko cần phân tích thằng thua
  12. TKT

TKT Member Tích Cực

thì do tinh bàn nữa :haha:
  13. thang9x

thang9x Thành Viên Mới

n
    nguoi tuyet bac' a.
  14. TooN

TooN Member Tích Cực

hỏi thử xem thằng hơn máu kia dùng pet gì chắc thiên phú cộng % và nếu muốn lên máu cũng có thể tẩy đồ
  15. Atila vuong

Atila vuong Cao Thủ Forum

Chưa tẩy opt đồ kìa + lên tim nữa
  16. Zeola

Zeola Member Tích Cực

cách tẩy opt sao z bác
  17. Zeola

Zeola Member Tích Cực

bác có thể hướng dẫn cách tẩy thế nào hk
  18. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Tẩy opt đồ cũng không khó, ăn thua là phải có beri kha khá. Ví dụ: mình lấy cái vũ khí ra, vào lò rèn, tẩy tới khi nào ra 3 dòng như sau ( Sm, Vc, Tc) hoặc là (Sm, Vc, Sát thương đánh thường )... tùy theo con đó chơi theo hướng nào, sau khi ra 3 dòng ngon, bấm vào chọn " định hướng " , xài beri tới khi các opt đồ full hết. Tương tự với mũ, áo, pp, nhẫn,vòng. Nếu không có beri, thì nên úp cho 2 dame chính, khi nào có beri tiếp thì úp buff.
    Còn về tim, thì bạn rã đồ xanh, vàng, đỏ... lấy nguyên liệu rồi tăng thân mật các tướng, thế là tự khăc mạnh hơn thôi.Chúc bạn may mắn
  19. 9 July 1998

9 July 1998 Member Tích Cực

Mình lv 95 sắp đủ dv để lấy Lucci rồi, mình tính bỏ mr2 thay = Lucci, main chơi VC + Kalifa có được không nhỉ ?
  20. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Thôi bỏ đi cậu, cứ mr 2 nami chơi tới 105 cũng được mà, còn nếu ưa thì b chơi 2 con đó cũng chả sao cả nhé