Công bố bảng xếp hạng trợ uy

Thảo luận trong 'Cuộc Chiến Vương Giả - Mùa Thứ Năm' bắt đầu bởi Blader, 21 Tháng tám 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Ko có mùa nào đat quá 2k điem ( trừ tổ đội chiến mùa 1 có bạn xếp hạng 2-3 là lên được 5k điểm) bạn nhé. Bạn cần mình post toàn bộ 300 account của bạn lên đây ko. Riêng email và số điện thoại thì chỉ có mình bạn biết. Chăng lẽ có hàng chục nguoi sử dụng 1 mail và cùng 1 số đien thoại. Nếu cần mình có thể post luôn cả lịch sử trợ uy của bạn cùng clone của bạn lên luôn cũng được, chỉ có người đang xếp thứ 2-3 là hưởng lợi từ bạn. Mỗi lần bạn trợ uy là đối thủ có hàng trăm clone vào đặt cửa ngược lại . Sau khi mình có thông báo bạn đã sử hàng loạt clone bỏ trống email và số điện thoại. Có phải bạn đang định chỉ cho anh em trên diễn đàn cách clone để đặt điểm cao ko vậy. Tất cả lịch sử dù nhỏ nhất cũng được ghi nhận. Nếu ko có chứng cứ thì mình ko đưa lên đay đâu bạn ạ.
  2. saphirine91

saphirine91 Member Tích Cực

Mình sẵn sàng thôi bạn. Điểm mình cao thì chắc chắn là do có clone cược bên thua rồi. Nhưng ko phai cứ clone cược bên kia là acc cua minh nhé. Còn nếu bạn đưa đc acc clone của mình lên cộng chứng cứ chứng tỏ đó là clone của mình mình xin nhận sai và gửi cac bạn mod lời xl chân thành nhất. Mời bạn mod đưa bằng chứng ạ
  3. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Top 1 2 hiện giờ hưởng lợi thì được tính còn mình hưởng lợi thì bị reset về 0 điểm là thế nào:eek:
  4. saphirine91

Mình đang chờ bạn mod đưa chứng cứ. Nhưng như bạn @huuphuch đã nói thì lỗi subweb bạn ý đã phát hiện ra và thông báo cho cac mod. Các mod k những k fix lỗi còn thẳng tay khóa acc bạn ý ( lúc đó bạn ý đứng hạng 1 với 8k7 điểm. Mình có 2k điểm). Kể ra bạn ý cung khổ. Đây là lỗi của bên game5 các bạn ý ko sửa được thì đổ lỗi cho gamer. Mặc dù bạn phúc đã báo lỗi cho các bạn ý sửa rồi. :(
  5. Blader

Blader Cao Thủ Forum

1. Bạn đã xác nhận là có 300 acc như comment trên nhé. 300 acc đó đa phần trùng email và số điện thoại với 30 acc mà bạn đã nhận có clone
    2. Trừ 30 tài khoản bạn đã nhận là clone, còn lại account bị khóa đều đã trợ úy và số điểm về 0
    3. Khi xin bạn có nói là bạn có 30 acc và bạn xin mình mở vì 30 acc đó chưa cược, mình đã ghi nhận việc này và mở khoa, nhưng email và số điện thoại mình có lưu lại.
    4 Khi check tiếp các clone khác thì rất nhiều acc sử dụng email và số điện thoại của 30 acc clone mà bạn đã nhận.
    5. Một số trận chỉ có bạn và acc clone có trùng email và số điện thoại của 30 acc kia trợ uy. Vậy bạn xem có ai tốt đi tạo clone để trợ uy tạo điều kiện để bạn được điểm
  6. saphirine91

Mình nói thằng luôn. Có sony1 đến 50 saphirine1 đén 30 là của mình. Còn lại chả có acc nào mình nhận là của mình hết. Chưa đến 100acc lấy đâu ra 300. Thứ 2 cả 100acc này chưa có acc nào trợ uy cả nhé. Thứ 3 bạn nói trận nào chỉ co 1 mình mình cược 1 bên mình thì mình sẽ cho bạn ngay thong tin ít nhất 10 người cược cùng mình luôn. Bạn mod à. Với iq của mình mình đã check điểm và tính rất cẩn thận roi. Mình thừa biết những ai cược cùng trận với mình luôn nhé. Bạn đừng vu oan cho mình. Thật ko có lý do hợp lý
  7. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn giải thích sao về email và số điện thoại clone của bạn lại giống với đá phần acc clone còn lại. Trước khi trợ uy diễn ra mình đã có bài cảnh báo ròi mà clone lại càng nhiều
  8. saphirine91

Giống huong2569 trùng với 80acc clone kia. Mình đã nhận và các bạn đã khóa từ trước khi subweb bắt đầu k có trợ uy 1 lần nào nhé. Còn lại ko có acc nào trung sdt với email của mình nữa. Đảm bảo nhé bạn
  9. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Bạn đã nhận là có clone là đa vi phạm rồi và bạn nói là ko có cái nào trùng email và số điện thoại
  10. saphirine91

Bạn rất hài hước. Mình đã nhận đống gần 100 acc đó mình đã bị bạn khóa trc khi subweb bắt đầu. Bạn ko có lý do nên nhắc đi nhắc lại đúng k bạn nên nhớ acc đc lập trc khi bạn ra luật cấm clone nên mình ko có phạm luật và đã bị khóa ko trợ uy 1 lần nào. Vậy kết quả của mình lquan gì đến đống acc clone này hả bạn.
    Last edited: 21 Tháng tám 2014
  11. saphirine91

Bạn @Blader đâu rồi?
    nếu bạn ko còn lý do nào khác thì mình 1 lần nữa mong bạn trao lại giải cho mình.
    Nếu như lúc này mình có nói lời nào quá đáng mong các mod bỏ qua!!
    Thanks mod @Blader .
  12. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

13. saphirine91

@mrbotao bạn thấy mình nói đúng ko. chúng ta hạng đầu thì bị block. vì điểm cao mà ko có chứng cứ xác thực.
    mấy người hạng sau chính mod nói ăn điểm từ clone ít hơn mình thì được mặc nhiên công nhận hạng 1 hạng 2.
    Mình ko có ý trách móc gì các mod vì họ cũng có lập trường của họ. mình chỉ mong mod xem xét kĩ lại rồi trả lại giải cho mình thôi. bao nhiêu là mồ hôi công sức của mình :(
  14. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

chắc thím phải mang phong bì đến nhà mod mà giải thích thôi ;)
  15. saphirine91

mình được giải mình mời mod 1 bữa cũng được có sao đâu. @@
  16. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

chết đi. ai bảo thím hơn điểm em làm gì :v
  17. saphirine91

vào nói dùm 1 câu công bằng đi rồi mình cảm ơn nhiệt tình :(
  18. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

có kiểm tra đc thím đâu mà công bằng. cái này chỉ có thím với mod tranh luận đc thôi. thông cảm
  19. saphirine91

thì như mình đã nói ở trên. bạn xem chứng cứ có gì ko đúng chứ. :( bạn mod cũng sẽ xem xét phân giải cho mình mà
  20. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

nhìn đống acc này mềnh đoán là sony đã ôm mớ acc của ch king :cool: và dùng nó để trợ uy