Chúc mừng sinh nhật vua hải tặc 3 tuổi ^^

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi xHunTerx92, 19 Tháng tám 2015.

1. xHunTerx92

xHunTerx92 Member Tích Cực

Straw Hats [Animefullfights.com].jpg Vài dòng tâm sự của 1 gamer lười lên dd :D
    Nhanh thật mới đây mà đã 3 năm VHT đến với ae gamer VN. Mình thì chơi vht từ lúc s14 ra 1 thời gian lên chắc cũng mới được cỡ 2 năm 9 tháng 10 ngày . ^^
    Nhớ ngày đầu mới bập bẹ chơi vht, mình tự thấy mình gà vãi chưởng ra .
    Làm nvhn thì chỉ được có 30.40 điểm .
    Cả năm rúc ăn mỏ cảng bắc . ko dám mò ra trung lập.
    Sau khôn hơn tí làm nhiệm vụ tốn cả 1.200v để lấy mảnh vòng 75 tím. thì 1 thời gian sau gamer ra mảnh 85 :)) max nhọ
    Tốn cả 1k vàng để săn đc con pet rồng
    ....
    Rồi còn rất nhiều kỉ niệm vui buồn cùng ae công hội.
    Cùng nhau bem tnc. bem mỏ. đi hđ, chửi bới cãi cọ. rồi lập cả nhóm trên fb để chém gió mỗi khi hóng bảo trì sv.
    Cũng có những mâu thuẫn khiến nội bộ tan rã . + GAME bán visa khiến ae 1 đi ko trở lại =))
    Rồi những lần lỗi game, ac ảo kick cầu, lỗi hđ... khiến ae nản bỏ game khá nhiều.
    Nhưng mình và 1 vài ae cộm cán trong guil vẫn chơi, vẫn ủng hộ và dõi theo game.
    Vì 1 phần nghiền one piece, 1 phần vì ae, 1 phần vì các mod dd khá nhiệt tình tìm thông tin và tạo even hay . và hơn hết là NPH đã làm ăn chuyên nghiệp , ok hơn trước :D
    Sắp tới là sn 3 tuổi của VHT , mình chúc game ngày càng phát triển, lôi cuốn , gamer vui vẻ, tiếp tục đồng hành cùng game trong trặng đường tới.
    Cuối cùng: nếu các bạn đọc đến đây thì cảm ơn rất nhiều ( văn thơ mình dở ẹc. câu cú lộn xộn mong các bạn thông cảm )
    KLQ: nhưng hôm nay là sinh nhật mình , nếu có thể mình muốn xin các mod. adm 1 đặc ân ^^
    Guil mình có 2 thành viên cộm cán từ hồi mới mở sv. Hồi đó vì mới ra game. còn nhiều lỗi. Vì thế trong lúc bực tức 2 bạn có lời lẽ xúc phạm Adm . Vì thế 2 tài khoản của 2 bạn bị cấm chát 3 năm nay rồi
    Thế mà 2 bạn ấy vẫn tiếp tục gắn bó vs game :))
    1 ông thì tạo ac lv thấp chỉ chuyên chát trong game
    1 ông thì im lặng chơi 1 mình 2 năm nay , bây giờ mới có ac mới để chát =))
    Mình là chủ guil , giờ muốn thay mặt 2 bạn đó gửi lời xin lỗi đến NPH cũng như các adm của game VHT
    mong các bạn bỏ qua và giúp bỏ lệnh cấm chát trong game đối vs 2 bạn đó.
    2 bạn đó gồm :jokernia.s11 và 9tn44xd4rf.s12
    Mình xin chân thành cảm ơn !
    ^^
    P/S: Happy birthday to me and VHT
    xHunTerx92.s14
  2. Aimer

Aimer Member Tích Cực

xHunTerx92 thích bài này.
  3. besthaitac

besthaitac Thành Viên Mới

cảm động quá đi:pde21:
  4. oPETERPAN

oPETERPAN Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

:mhuhu cảm động quá
  5. oPETERPAN

đáng sợ thật, cấm chat thế này là mình bỏ luôn ấy -))
  6. xHunTerx92

^^ bạn 9tn 2 năm chơi game ko nói vs ai 1 câu nào. muốn nói gì phải send mail. vậy mà bạn ấy vẫn kiên trì chơi,. mình quá nể luôn
  7. YaRaito

YaRaito Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152 Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

lần đầu tiền thấy chuyện này..đúng là không chat thì chơi game sao trời..:pde27:
  8. dovanhuyabcd

dovanhuyabcd Member Chính Thức

đúng là tâm huyết vs game . phạt thế đủ r cho họ chat đi ad :pde22:
  9. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Nếu mở khoá ko b' các gamer khác thế nào.:pde22:
  10. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bài của bạn rất đẹp. Bạn nên đăng kí tham gia ở topic event tạo banner nhé !
  11. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Vãi chưởng =))
  12. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Nhiều ng tham gia vậy ko có code hả mod.:pde16:
  13. optimus

Đợt này code nó dồn hết về sanh nhựt rồi bạn à. :pde41:
  14. xHunTerx92

:)) mình post rồi . mong là có giải khuyến khích
  15. oPETERPAN

mod có lướt qua mấy bài thiết kê chưa :D
  16. Kyoza

Đâu dễ ăn thế bác.:pde34:
  17. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ko có điều kiện đi sinh nhật, ở nhà free có phần quà gì ko mod :oops: ví dụ như là thời gian onl chẳng hạn. Trong thời gian đang sinh nhật thì có hđ như Online cuối tuần, người đi rồi thì đương nhiên ko onl đc ( ko tính nhờ người log ), người ko có cơ hội đi có thể nhận chút quà online trong 1 mốc thời gian để an ủi :(
  18. Kyoza

Bù vào cái code thiết kế còn hơn.:pde18:
  19. optimus

Có lướt rồi nhưng thấy bài cứ giống giống nhau, ít bài nổi bật. Chắc phải có vòng sơ loại trước khi vòng vote chứ để vầy vote ko nổi.
  20. Gao Đỏ

Thiết kế thì coi như 1 event all. Đây ta đang đề cập đến những người ko có điều kiện đi :( để đc toàn thể anh em VHT vui vẻ