[Trực Tuyến] Trăm Hoa Đua Nở Mùa 6

Thảo luận trong 'Cây Ác Ma' bắt đầu bởi LouisTeo, 3 Tháng chín 2014.

1. zzMEGELLAN

zzMEGELLAN Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

dám vứt 100m chỉ vì 1 câu nói của người khác thì chắc cũng ko phải dạng vừa rồi , cho hỏi acc của vị huynh đài này tên là gì để tại hạ dc mở mang tầm mắt
  2. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

perona.s11 đấy
  3. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

ai cụm 2 cho hỏi chút thông tin về cống hiến cam top300
  4. congchua123c2

congchua123c2 Member Tích Cực

Thế bác muốn mất gì nào, còn nếu t làm đc thì sau khi ev kết thúc bác nạp ngay cho e 50m nhé :D:D
  5. janny ALEX

janny ALEX Thành Viên Mới

mấy bác nói mới để ý sever tui có 1 số acc 50% hàng khủng, tại sao lại 50% à:thấy off 1 thời gian rồi lại online chới event siêu dữ rồi 1 mình 1 hội nửa ,mấy sever khác cũng có tính ra đân việt mình vừa giàu vừa ranhr^^hay lý do khác
  6. janny ALEX

janny ALEX Thành Viên Mới

game mới 2 năm đừng để nó chết sớm tui mê one piece mới chơi game này=))
  7. BuiDois88

BuiDois88 Member Tích Cực

chuyển từ thẻ ngân hàng hay thẻ dt,hay vàng từ nph .có lẽ nên gặp nhau mà cá độ cho thực tế :D
  8. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Chém gió kinh thế :eek::eek::eek:
  9. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

khôn thế bao giờ mới die, nói thế khác nào khuyến mãi 50% :eek: :rofl:
    thách là thách bạn nạp 100tr top1 thì càn quét kia cũng phải chơi theo tức là nạp theo ít nhất 50tr để
    đk top 2, vậy mới nói thách, thách đố kiểu trẻ con kia theo , cười phát :rofl:
  10. congchua123c2

Tùy bán càn quét, bác càn quét muốn thế nào t cũng theo luôn, cho bác ý chọn quyết định :D:D:D:D
  11. aaavvccc

aaavvccc Thành Viên Mới

50m của càn quét nó giá trị hơn 100m của bạn mình chắc là thế kick cầu vừa thôi, càn quét đừng dính bẫy.
  12. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Càng lúc càng lắm đại gia xuất hiện,coi tiền triệu như mấy chục ngàn :))
  13. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Có mọi người chứng kiến nhé, mai bạn ko làm đc điều đó thì bạn mất mình 50m vnd nạp vào game nhé. Còn nếu bạn làm được mình mất bạn 150m vnd chuyển khoản có chụp ảnh luôn ok ?
  14. congchua123c2

Mà bác ở đâu nhỉ?? cho t sđt mai gặp nhau bàn chuyện luôn cho nó nóng :cool::cool::cool::cool::cool:
  15. Can Quet

Bác cứ xác nhận đi chắc chắn mình sẽ khai hết thông tin nhé, chứ nói suông thì ai cũng nói đc ^^
  16. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

100 triệu nhìu hay ít vậy :oops: nhìn nãy giờ mà cứ tưởng mấy chục :D
  17. dungs121

dungs121 Thành Viên Mới

sao lại là 150m ?
  18. Can Quet

Vì ko có cuộc chơi nào mà ko có 1 bên nắm chắc phần thắng ^^
    Kaizxz and SapLayVo like this.
  19. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

tai 1 ngày nap vào nhiu nhat 20m thoi =]] tru khi la ke ma ai cung bik la ai
  20. Can Quet

Nhầm rồi bạn ơi, nạp vào tài khoản 1 ngày đc 30m, còn vào game thì chỉ có 10m thôi ^^