VHT [Góp ý] Giảm giá, lễ bao, phản hồi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Expendables, 2 Tháng mười 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Oke nhé
  2. cuonganh12

cuonganh12 Member Tích Cực

sao ko bán mảnh frenrisulft mà bán nguyên con vậy mod, còn cất mấy chục mảnh em biết làm sao ::angry::
  3. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Vứt đi thôi :))
  4. susan

susan Member Chính Thức

Mod fix giá bản vẽ trái 7 sao lại được k mod. Bây giờ là thời đại của trái 8 sao + túi trái 7 sao k còn trong OG, thiết nghĩ nguồn kiếm trái 7 sao phải dễ dàng hơn trước chứ không khó khăn và tốn kém như hiện tại.
  5. Expendables

Sau bán cả quả được chưa bạn =))
  6. FIRE

FIRE Cao Thủ Forum Wanted 16.000.000 Beri

Mốt có bán cả quả thì cho em xin trái lá chắn cho lv 172 mod ơi. ::big_smile::
  7. Expendables

Bán quả 7* random đó bạn :D
  8. Toanbe

Toanbe Thành Viên Mới

Ad ơi. Ra skin tô bất lương trong lễ bao nạp thẻ đi ad. Để e nạp tiền lấy . Chứ e còn thiếu mỗi cái skin đó à, mà trong HD thương thành nó mắc quá nên ko có vàng mua:(( hi vọng ad nghe lời thỉnh cầu của e:((
  9. PrinceSmile

PrinceSmile Member Tích Cực Công Hội MANUTD.S4

ôk tuần sau cũng đc. Miễn bán để a xúc nốt :(
  10. DKK

DKK Member Chính Thức

Ủa cái túi TS 7 sao A k còn trong phản hồi nữa hả Mod ơi, có cách nào thêm vào không chứ mấy server sau k có lỗ quá :( :( :( 125 mới đổi đc ở tàu chiến mà nhiều quá nhon bao nhiêu lâu mới đủ đổi mấy set đó :( :( :(
  11. vuphamdinhkha

vuphamdinhkha Member Tích Cực

game quá lỗi mỗi khi xem chiến bạo lại đứng cả màn hình bị đen màn hình tấn công hải quân xem chiên báo lại bị vân ra vì tài nguyên cư 0% mãi game làm ăn kỳ thế mong sữa lỗi lại ak bị rất nhìu lần rất kho chiu
  12. Ron

Ron Cao Thủ Forum

Mốt có lỗi gì bác ra ngoài tạo một bài báo lỗi riêng nha bác, ở đây không phù hợp nha bác =))
  13. Expendables

:pde79:
  14. Expendables

Set giảm giá nha b
  15. FIRE

Cho em xin Haki bá vương vào Giảm giá hạn chế cho lv 172 mod ơi.
  16. Expendables

Tuần tới có
  17. FIRE

Cám ơn mod.
  18. DKK

DKK Member Chính Thức

Thanks Mod
  19. Maamamymu

Maamamymu Member Tích Cực

Mod ơi tuần sau ra skin tô bất lương trong lễ bao nạp nha hóng skin đó quá
  20. sp

sp Member Tích Cực

có thể bán bản vẽ tự do cho lv 170 trong gghc kh ạ ?
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.