[MINIGAME ]TỔ ĐỘI CHIẾN MÙA 50

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 50' bắt đầu bởi TomAadarsh, 10 Tháng tư 2021.

1. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

số e đẹp thật nhưng mà e đã:
  2. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

Mình Biết rõ id vs ip mà @@. Nhưng mà k thấy ip lúc 9h hơn lúc xả vàng nhỉ. Lúc đấy anh mình đi làm xa tự vô gửi ảnh mà.
  3. WeJin

WeJin Member Chính Thức

người t10 số chả đẹp gì mà vẫn dc chọn @@
  4. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

Ông thần kanikas kia điền form 2 lần vẫn tính ? Mod làm ăn kiểu j vớ vẩn thế kia ?
  5. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

loại dùm ngày 1 luôn dùm cái nha, vi phạm quy định event nên ko muốn nhận 500v đó. tks
  6. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

ko tính kết quả vẫn thế mà bạn
  7. TomAadarsh

=))
  8. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

xin lỗi b mình lú quên mất điền r mà lại điền lần nữa :((
  9. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

Lúc xả vàng là mình dùng 2 IP khác nhau luôn mà ????
  10. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

vl kq vẫn thế .
    vẫn thế chỗ nào ? nhìn lại ngày 3 4 2 cái số khác nhau , k trúng số này trúng số kia à ? làm ăn như này mà bạn kêu mem thgia công bằng cơ đấy. còn cái ngày 3 bỏ 1 form đi thì còn lại 30 mem đúng , chứ đâu 31 mà vẫn thế ?
  11. TomAadarsh

bạn nói rõ ngày nào, mình tưởng ngày cuối, tí mình sửa , mình làm lại
  12. TomAadarsh

lần sau còn cố ý điền 2 from ko quốc tết bài chú thích con số lại, mình cho nghỉ minigame dài nha bạn
    kanikas thích bài này.
  13. kanikas

kanikas Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mình xin lỗi mod trc tại mình k để ý điền form r mà vẫn điền lại chứ có ai điên mà điền 2 lần , mình tgia diễn đàn lâu r chắc cũng đủ cm (mod có thể xem lại các minigame trc)
  14. kanikas

còn cái nick clone này k tham gia minigame mà cũng đòi hỏi gì , rảnh quá k có gì làm phá ng ta à , vào nick k thấy có cái nào là tgia minigame nào là sao ??
  15. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

16. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

Phá là phá cái j ? M điền form 2 lần, tao thấy k công bằng vs ng khác t k dc quyền ý kiến à ? Chơi mini game điền form 2 lần giờ nói ng ta phá :))
  17. kanikas

ủa r tự nhiên 1 cái acc clone k tgia event lại tranh việc của mod à , ai khiến đâu ?:))
  18. kanikas

Cộng thêm nữa có thấy t bảo là t k nhớ điền form k ??
  19. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

thì kệ mẹ m. m có thấy thằng kia bị loại vì IP k ? mod loại thẳng nó mà k loại m , trong khi m điền 2 form tao thấy đéo công bằng , ok ? còn tao im ko nói để coi m có tự trọng k , mà t thấy là đéo có r. nhìn lại cái ngày 4 , m đoán thứ 3 mà mod để 1k vàng còn đéo thấy m báo là đủ hiểu r
  20. KhoaNija

KhoaNija Thành Viên Mới

còn bảo k nhớ điền form là k nhớ cái j , 2 số người m đoán nó lệch nhau , thgian cũng lệch mà kêu k nhớ ? còn m là cái đéo j mà tao phải đi phá m ?