[MINIGAME ]TỔ ĐỘI CHIẾN MÙA 50

Thảo luận trong 'Tổ Đội Chiến Lần 50' bắt đầu bởi TomAadarsh, 10 Tháng tư 2021.

1. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

e nhầm ảnh ạ ^^ ad thông cảm
  2. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

3. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

3 acc trùng ip vậy cái ev ngày 3 cũng hủy hết kết quả chứ bạn? Mình ông thần này ăn 3 giải
  4. TomAadarsh

TomAadarsh Độc Cô Cầu Bại Staff Member Moderator

uh tí mình hủy luôn
  5. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

mod ơi ăn giải r thì xả vàng này có đc tính thêm nữa ko
  6. Scatobil

Scatobil Member Tích Cực

xem ip diễn đàn ở đâu vậy mod. Dự đoán thì mình dùng 1 ip thật. CHứ cái xả vàng mình là dùng 2 ip khác nhau rồi mà :|
  7. ThatMorning

ThatMorning Member Tích Cực

3 nick khác id mà trùng là sao?
  8. ThatMorning

Thế chả nhẽ có 3 cái acc, h tham gia phải log vào 3 cái điện thoại à? trc giờ tham gia event mấy lần chả thấy sao, h tự nhiên bảo trùng ip là thế nào
  9. TomAadarsh

ip và id khác nhau nha bạn, và quy đinh mình đã ghi rõ rồi, với minigame có thể 1ip/ 2 nick, nhưng trường hợp xả vàng thì ko bao giờ nha bạn, 1 là 1 ko có chuyện 2, như thế bạn log cả tá 10 acc ăn thì sao, cái gì cũng vừa phải tham quá người khác ko được gì
  10. TomAadarsh

mini game là được 2 nick trên 1 ip, xả vàng thì mình đã ghi rõ và chỉ chấp nhận 1ip/1nink, việc bạn log thế nào mình ko quan tâm, cái quan trong ở đây phải công bằng đúng quy định,
  11. TomAadarsh

sao số chả đẹp gì thế
  12. TomAadarsh

người thứ 9
    anhduykk thích bài này.
  13. TomAadarsh

người thứ 10
  14. ThatMorning

mod nói thế thì chịu, chứ mình 3 acc, 3 cái id khác nhau, đây mình còn tưởng chỉ ko đc dùng 1 acc 2 tk 4rum. nếu có loại thì loại xả vàng, chứ ngày 3 bảo cố tình thì mình chịu. time nó xa tận 1 ngày
  15. TomAadarsh

bạn có nhìn cái check ip ko mà bảo khác, khác như nào trong khi 3 nick diễn đàn cùng 1 ip lù lù cái ảnh , cái mini game từ xưa đến này chỉ cho 2 nick trên 1ip, và mình là người lươi check, ko có người nhắc mình cũng ko để ý, cái gì ra cái đo nha bạn,
  16. ThatMorning

mình nói mình ko rõ cái ip, mình tưởng chỉ ko cho phép 1 id mà 2 nick 4rum. Đây mình còn ko cố ý, mod check mấy ngày trước mình còn chả động tới cái id VoTam37, ngày 3 tiện nên mình tham gia luôn, time nó cách gần 1 ngày trời. h loại do mình trùng ip thì chịu
  17. ThatMorning

Nhờ mod loại mình ngày 1 luôn nhé, 500v đó chuyển cho bạn khác dùm luon nhé, cảm ơn nhiều
  18. WeJin

WeJin Member Chính Thức

[​IMG] số em đẹp
  19. WeJin

WeJin Member Chính Thức

Số em đẹp ad ơi :<
  20. noottelias

noottelias Member Tích Cực

kiểu như 1 máy tính thì tham gia đc 2 code và 1 xả vàng đó bác