VHT [Bán Acc] Khu Vực Rao Bán Acc.

Thảo luận trong 'Chợ Trời' bắt đầu bởi nuns2koi, 19 Tháng sáu 2015.

1. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

nếu bạn k nói câu share acc thỳ mình đã k đăng đâu,biết bn ng ? mua mà ng ta k mua,nhưng chỉ nói là " k mua" sao mình k đăng lên,mà mỗi bạn là mình đăng?? vì cái share acc đó ai cũng dính rồi,đồi mất acc cả rồi,? 10 ng thỳ 11 ng bị ấy chứ
    Optimus333, sccsk44, expabc and 15 others like this.
  2. Salem

Salem Thành Viên Mới

thì bạn nói mình la k cho được bạn ơi thì mình làm gi được bạn đâu ? ma bạn đã nói minh lđ . Mình thật sự mún mua acc bạn kím được ai trog tp hcm thì gdtt vs mình . Mih cha mun lừa ai
  3. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

vậy thôi,để gỡ ra,nhưng lần sau đi mua acc đừng có nói share acc đấy,mình k đăng thỳ ng khác sẽ đăng thôi,rút kn đi
    Optimus333, sccsk44, expabc and 14 others like this.
  4. Salem

Salem Thành Viên Mới

h bạn có quen ai trong đây thì pm fb mình r hẹn đi gdtt mún chơi r mà k tìm được ai acc ngon giá đẹp như bạn :(:(:(
  5. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Trí 10 ( gri 8), akai jịnH boaH đầy đủ, pét chính cá ú bé bơ , xe tăng 5, có mặt tại ĐN HN HCM, sv s150. Vào check lc tên lêvi . Cảm thấy mua được nhiêu :pde3:
  6. Tà Tà Kiếm Cơm

kìa có ng kìa,mua acc ng ta đi,còn thích mua của mình thỳ tin tưởng gd thôi
    Optimus333, sccsk44, expabc and 15 others like this.
  7. ducmaster

ducmaster Member Tích Cực

Có 1 acc lv 146 cần 1 người chơi thường xuyên
  8. yaz

yaz Thành Viên Mới

share cho to di
    Tên Lửa thích bài này.
  9. qpalzm

qpalzm Thành Viên Mới

share cho tui di
  10. chuotbac84

chuotbac84 Member Tích Cực

ai có acc full pet cưỡi, full thời trang k
    gần full cũng được, cho xem cái ảnh
  11. robot22

robot22 Member Tích Cực

12. KoTEnVoDoi

KoTEnVoDoi Thành Viên Mới

13. Tà Tà Kiếm Cơm

14. nemotran315

nemotran315 Member Tích Cực

Bạn bán nik chưa?, bán nik cho mình, giao dịch trực tiếp luôn :)))
  15. RatLaChoiBoi9x

RatLaChoiBoi9x Thành Viên Mới

16. chuotbac84

chuotbac84 Member Tích Cực

17. mitzaizai

mitzaizai Member Tích Cực

Nik đã bán rồi nhé :3
  18. MrP

MrP Thành Viên Mới

Có bác nào chơi nhiều acc không cho e xin 1 cái cày với
  19. Tà Tà Kiếm Cơm

20. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri