[Hoi] Muốn đưa No1Star lên cụm 1. Cung can phai keo ng khac chết theo k

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Mu26, 15 Tháng tám 2015.

1. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Yên tâm. Có cho thì cũng có ng nhận trước rồi. K đến lượt mấy bạn tich dial đâu
  2. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Phản đối thì phản đối. Chờ thông tin chính thức là nghỉ luôn
  3. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

:pde67: gì đây Hiếu , sao lại nghỉ game . Nếu nghỉ cho t mượn acc nhá :p
  4. CauBuon86

CauBuon86 Member Tích Cực

ta cầm xúc no1 chơi. :pde3:
    Hoaithu and Nicotin86 like this.
  5. Tên Lửa

Tên Lửa Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Ở chung cụm với top nó thế thôi chuyện bình thường mà :q
    BunDauMan thích bài này.
  6. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Nó gộp sever thì cũng gôp từ từ chứ. Gộp luôn 4 cụm Zing. ý đồ j thì chắc ai cũng hiểu. Khổ ng chơi thôi chứ làm j. Gây ức chế
  7. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

phía trc sv mình cũng có s18 zing gộp tới s32 zing thì phải nên t nghỉ rồi
  8. hihiz

hihiz Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

vậy cho no1 ở dưới thì bao nhiêu top kêu cho vừa ? bệnh than thì muôn đời rồi.nếu lên cụm thì trong sv đấy than.không lên thì các sv xung quanh than vậy thì làm thế nào để chiều ý tất cả mọi người ? theo ý kiến qan điểm của mình thôi ...
  9. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Đợt này nó lại định gộp phát 10 sever. Ns thật chứ 10 sever này lên cụm 3 cũng ko làm đc j chứ đừng ns xa xôi j
  10. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

1 mình no1 khiến 10 sever zing khóc ko ra tiếng. Cứ theo hướng cũ gộp từ từ. ai mà sống đc chứ. Thế bạn nghỉ game tầm mấy tháng cho cân với nhóm sever mới
  11. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

tập sống chung với lũ đi là vừa :pde29:
  12. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Các tốp than j. Mỗi VGC ko làm đc j. Còn TDC với CHC thì team no1 làm đc j mà than
  13. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Hình như sv bạn từ trước tới h cũng toàn thuộc dạng ưu tiên thì phải. Theo dõi giải đấu thì s đấy cũng toàn gần đầu cụm? Theo logic thông thường mà nói thì đúng ra s bạn bao giờ cũng xếp cụm trên hoặc cùng cụm với s134, 140, 144, 146 thôi (tính theo thời gian mở nhé). Vậy việc ko có giải, ko có khả năng cạnh tranh liên sv là do ai?
  14. Primebolt

nếu CHC thì vẫn cụm 4 vì cả 4 nhóm sv vẫn chưa có gì , còn các giải đấu độc lập thì lên cụm 3 chắc rồi :(
  15. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Cả 4 cụm liên thông của zing này đợt trước VGC lên cụm 3. đc mấy ng vào tốp 32. Nhớ k nhầm là 2 người
  16. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Này nhé. Tôi biết bạn manh. toi chả bao giờ ns ưu tiên j tôi. Chưa bao giờ vào đc tốp 4 hay j nhé ma bạn ns thê. Hay như bạn ns no1 lên cụm là bạn vô địch VGC. Chắc đây k phải ưu tiên cho bạn
  17. Mu26

Mu26 Thành Viên Mới

Từ s.131~143. Xem đi đi bất kỳ cái j liên sever đc trò trống j chưa. Bọn tôi biết yếu nên yêu cầu cái hợp lý thôi
  18. Primebolt

19. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

ai gọi No1 lên 4rum góp ý cái :pde36:
  20. AllyOuNeedIsSkill

AllyOuNeedIsSkill Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Người Hướng Dẫn Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri