[Thắc mắc]- đền bù

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi PhieuBong, 8 Tháng mười 2015.

1. f

f Thành Viên Mới

Mất đồ...
    Tương tự như trên khi rèn đồ xong thì bị lỗi đăng nhập => bảo trì hôm nay vào lại thì bị mất món giáp thập tự
    Tên nhân vật: ☠
    Server : S1
    Xin GM kiểm tra hộ, cảm ơn!
  2. students

students Member Chính Thức

cái chính là bán đồ vào shop để mua lại không được này. t bán mr13 vào rồi. giờ mà ko lấy lại đc thì nghỉ game cho đỡ bực mình ( t chơi free ko mở slot ô chứa đồ nhiều )
  3. Tiểu Doanh

Tiểu Doanh Member Tích Cực Tân Tinh Biển Đông Wanted 30.000.000 Beri

Qua bên mục báo lỗi á e, post bên này mod k thấy đâu
  4. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bạn tạo 1 topic riêng để mod còn giải quyết nhé.
  5. MOZ

MOZ Member Tích Cực

Em xin không có ý kiến gì về đền bù trong game ạ, em chỉ xin đền bù 3 ngày lang thang ngoài đường hóng game về nhu hóng mẹ đi chợ thôi ạ
    Joker thích bài này.
  6. TranTrac

TranTrac Member Tích Cực

Lỗi mất đồ kêu ca là đúng nhứng cái bán vào shop mất là do bạn ko phải do G5 nha. Cái shop bán đồ là dành cho người lỡ tay bán nhầm chứ ko phải cái kho các bạn tận dụng nay mất thì tự chịu. Có rất nhiều người cứ ngộ nhận cái đó mãi là sao
  7. Emeres

Emeres Member Tích Cực

Nhưng vấn đề là do em không đủ quyền hạn ở topic bên đấy nên chưa thể tạo topic riêng được ạ.
    Nếu được thì nhờ GM giúp em qua vụ này với ạ , giờ đợi acc em đủ quyền hạn để tạo topic chắc lúc đấy không ai giải quyết mất :(
  8. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Đc đặt chữ ký động à sướng thế:pde18:
    Killy, Ultimate360, Loyls and 11 others like this.
  9. tuanhd

tuanhd Member Tích Cực

mod @Lovefing cho mình hỏi mất hoạt động đại chiến nhiệm vụ mình mất vàng vào đó nhưng đúng hôm t3 nên không nhận được thì bây giờ đền bù thế nào mod ơi == mình cũng không nạp được nhiều nên để được 2k8v bh còn 2k5v mua quỹ sao mod ơi
  10. giangdtg

giangdtg Thành Viên Mới

Nó đền bù thế này khác gì coi thường chúng ta. 3 ngày không onl được game, nó đền bù cho như bố thí.
    Thà đừng đền bù, đền bù mà thế này khác gì sỉ nhục lòng tự ái của gamer. Không hiểu NPH lấy mốc đâu ra để tính cái đền bù này???
    Game thủ chúng tôi mất tiền "thật", thời gian "thật" để được vui vẻ trong thế giới "ảo". Cái nhận được lại chỉ là sự hờ hững, làm ăn cho "qua", cho "có" của NPH.