[thắc mắc]CÁI NÀY CÓ PHẢI BUG KHÔNG ANH EM

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi HeatXot, 25 Tháng mười 2015.

1. Okzouma

Okzouma Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

thì tất nhiên tháo đồ ra là nát rồi 0_0 bạn cho mọi ng xem sự thật hiển nhiên à ~~~
  2. HeatXot

HeatXot Thành Viên Mới

vậy b thấy chiến báo 3 nó cũng tháo đồ của buff ra vậy 3 buff của nó có chết k bạn
  3. Okzouma

Okzouma Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

đấy là do bạn yếu thôi 0_0
  4. HeraS86

HeraS86 Member Tích Cực Công Hội AE...GATO.S145

4 cb đều bt nhé. lưu ý acc Hocdan tuy bị del đồ hay tháo gì đấy thì vẫn khỏe hơn acc bạn nhé
    CB 1-2 . Hocdan đánh trc. AoH nộ >> phá hiệu quả giảm sát thương TQ, DL+ phá giáp>> main Hocdan nộ max rát
    Team bạn bị đóng băng sang lượt 2 main bạn mới nộ, nhưng chóp Hocdan nộ buff khiên bảo vệ ,thêm khiên shira với TQ thì main bạn nộ hơn 1/2 máu là bt.
    CB 3 bạn đánh trc main nộ ngay turn 1, bên kia chỉ có khiên shira +TQ ko có khiên của chóp vẫn mất gần 2/3 máu>> con main bạn sida :pde86:
    CB thứ 4 khác hoàn toàn , khác team , khác trận>> khác bla bla
    nhưng bạn đánh trc, turn 2 mới nộ nhưng shira nộ trc phá tquái, xong main bạn mới nộ.
    P/s bạn bảo chơi 3 năm mà ko hiểu những thứ này thì hơi bị ảo đấy :pde45:
  5. HeraS86

hay bạn là ng chơi mới
  6. Natsuz

Natsuz Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

7. HeraS86

8. Natsuz

9. Natsuz

turn 2 main hie đánh aoe đc nhé,ko phải do ôn dịch đâu
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

11. Natsuz

ai biết đâu,nhưng xem cb chủ thớt thì thấy neko 1 lần dame,nên mới nhớ lục lại CHC post lên thấy lạ lạ:pde86:
  12. HeraS86

Ôn dịch là dính cả 5 nhưng chỉ chon random 2 mục tiêu xong 2 mục tiêu đấy mỗi mục tiêu có 25% hỗn loạn
    dính ôn dịch nên tính 1 lần sát thương
  13. Natsuz

14. HeraS86

vậy là nó tính 100% 2 mục tiêu bị chọn bị nổ dame lần 2 :pde92:, chứ ko phải nổ cả 5:pde14:
  15. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

mình chỉ tìm hiểu nhưng con mà mình chơi con lại thì mình k care , sv minh chơi có mấy đứa chơi AO cũng chả thanh phần nào cho mình đc 1 hit đi 700k máu đc đâu bạn ạ vậy b giải thích sao trong chiến báo 3 nộ của main dame max to vậy bạn hay b lại bảo - mp nên dame tc max to vậy sao trong 2 chiến báo đầu dame k to vậy đi , còn nữa cái pá giảm sát thương của trái mình đọc trên AO k thấy ghi nên mình cũng k để ý đâu b ạ
  16. Gao Đỏ

Gao Đỏ Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Sao chiến báo 1 nhẫn 130 mạ 15*, 100% nộ vào buff bên kia tháo TCP rồi mà ko chết nổi nhỉ
    :@@:
  17. MrD4rk

MrD4rk Member Tích Cực

chủ thớt chắc là bị bem mỏ lúc minigame 1 của buổi offline rồi :pde22:
    còn 3 chiến báo thì thấy hoàn toàn bình thường, chả thấy bug j ở đây cả
  18. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

bem mỏ thì bt cái chính là thấy ảo qua nên post tháo phòng ra nộ éo ăn thua , dame 1 hít 700k khi chả có hiệu ứng gì lúc thì nôj chả tới 1m lúc thì lên tới cả 2m2
  19. HeraS86

thế bi h bạn hỏi vấn đề gì, dame boa, main bạn hay dame của hocdan, hay thủ của bạn hay thủ của hocdan:pde75:
  20. ApEo3bI

ApEo3bI Member Tích Cực

mình hỏi dame của aoki vs dame của main họcdan b ạ