VHT [Tư vấn] Pet cho 13x

Thảo luận trong 'Cẩm Nang Hải Tặc' bắt đầu bởi tiotia, 20 Tháng mười một 2015.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
  1. tiotia

tiotia Member Chính Thức

Hiện tại em đang dùng pet Bacura có ổn không ạ, nếu không thì dùng con nào mới phù hợp ạ ( đang dự định mua mấy pet trong Thương thành):b:b:cuoi2:
  2. DMKONAN

DMKONAN Member Chính Thức

làm con iron , salome , baymax ngon hơn pet trong thương thành bạn , salome mắc hơn chút , baymax mắc gần gấp đôi nhưng hàng chất lượng onepiece6
  3. McLouis

McLouis Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động

13x thì hiện tại bacura cũng đã khá ổn rồi, nó cũng ngang ngang tầm bọn minotaurus các kiểu, nếu có điều kiện thì bạn có thể canh giảm giá salome (nếu còn) với giá 8750 là đều và đã nhất ::adore:: hoặc mua mấy con trong giảm giá hoặc là chơi luôn em megalo ::byebye::
    Mấy con trong Thương Thành Giảm Giá thì ngon, chứ còn trong Thương Thành Tích Điểm thì cũng cỡ con bacura thôi, không tăng thêm bao nhiêu đâu, nên đừng đổi uổng, đem đổi KCCĐ hay Khắc Ấn còn hơn ::big_smile::
  4. xMaster

xMaster Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

xong đợt quỹ em có 25k vàng nên tích kiếm megalo hay mua mẹ baymax nhỉ.....
  5. vkthoi

vkthoi Member Chính Thức

ngoài lề 1 tý a.: em muốn mua dial , các bác có biết trong diễn đàn này ai uy tín không ạ
  6. vkthoi

vkthoi Member Chính Thức

7. DMKONAN

8. DMKONAN

9. vkthoi

vkthoi Member Chính Thức

10. tiotia

tiotia Member Chính Thức

Thương thành giảm giá, ý bác là giảm giá hạn chế ạ, còn Salome vs Magela xa xỉ quá (dân nghèo:m) nên chắc cũng chỉ xài đc Bacura thôi:|. Cho em hỏi nốt là Thương thành tích điểm thì nên đổi cái gì thì hợp lí nhất ạ?
  11. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

bạn nên dùg Megalo + bò tên lửa or đợi bản update có dâm long :cat32
  12. kaiseven

kaiseven Member Tích Cực

Tiện đây cho hỏi con Cá Bóng Đỏ so với Salome và mấy con trong đổi thương thành of bacura thì con nào ngon hơn vậy?
  13. McLouis

ừ Giảm Giá Hạn Chế, nhầm miết, còn Thương Thành Tích Điểm theo mình thấy thì cứ Báu Pet - KCCĐ - Khắc Ấn ::byebye::
    Cá bóng đỏ nhỉnh hơn bacura 1 chút về sinh mệnh, tam phòng và 1 đống TCC, còn so với Salome thì theo mình là thua xa lắc, salome cộng đều tất cả (mà mình thì khoái cân bằng) ::big_smile::
    Bacura thì cũng xêm xêm bọn trong Thương Thành thôi, đổi làm gì.
    kaiseven thích bài này.
  14. kaiseven

kaiseven Member Tích Cực

Thanks mod, đang có con Cá Bóng với con Minotau, nhưng thôi dùng tạm con Mino lúc nào giảm giá bán thì mua con Salome
  15. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chời nhầm gì, 169 còn xài con mèo đen nè
    wegwegw thích bài này.
  16. McLouis

sao ko mua con salome xài cho ổn luôn a, salome coi v chứ thua mỗi megalo trong dàn pet chính thôi
  17. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

55k vàng rồi, đợi event nào hót hót mần lun 2 tr là đủ megalo lun chứ salome gì nữa em
    wegwegw thích bài này.
  18. McLouis

::sad:: anh làm em thấy buồn...
  19. 11092

11092 Member Tích Cực

salamon hơn baymax voi người máy franky ak mod
  20. DMKONAN

baymax hơn salome nhé @@ ng máy thì không biết
Moderators: Expendables, Tanner, Violet.PrQ
Trạng thái chủ đề: