VHT Nick max code S226 inbox nc giá thương lượng.

Discussion in 'Chợ Trời' started by JackyJac, Dec 13, 2015.

1. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

A.E nào thực sự ý muốn mua thì inbox mình hoặc face nc hoặc nc đt gặp mặt cafe vẫn dc nhưng mình sẽ không tiếp a.e k có thiện chí với mục địch coment bậy bạ phá người khác cám ơn.
    Mong đừng phá và đừng coment thiếu suy nghĩ.
    Mình vừa làm lại 1 bài đăng rõ hơn về nick S226 vừa ra được 2 tuần.
    Nick cấp 32 7k hoạt dư để úp lv 9x tốn khoảng 6k8 để up 90 trong 1 ngày.
    Đủ đồ 85 tím để dành cho 1 đội hình và up cam 9x.
    Còn 9k1 ( 9100 túi khoáng thạch cấp thấp 4* )
    11 túi kim cương công kích 6*_11 túi kim cương phòng ngự 6*,370 túi cá allblue,620 túi nguyên liệu cam.
    430 túi quà random tím cao cấp 4*,3820 haki bá vương,135.000 tích điểm bảo thạch,242.800 đá nguyên tố_201.100 đá năng lượng.
    71.000 kim cương cổ đại, 705 trái tim ác ma, 19 dấu đỏ , 15.600 đá hải hồn,13.500 tử hồn.
    Pet Bacura 6*_Pet phụ Mr 13 _ Danh hiệu Lãnh Chúa Trên Biển, và 1 số danh hiệu khác.
    3 trái Trí Thức 4 trái ác quỷ 6* ngẫu nhiên
    Mình kể ở đây những thứ quan trọng và còn những cái khác như cống hiến ch, đá huyết linh hay bảo thụ adam.v.v.v.
    Dành cho a.e nào muốn chơi 1 SV mới chơi theo phong cách riêng của mình.
    Hiểu biết và đam mê hãy bình luận mình k có thời gian tranh cải với a.e nào k thực sự quan tâm nên đừng phá mình rất cám ơn.
    Giao Dich TT TPHCM thông tin nick đầy đủ. gd sẽ thay đổi toàn bộ cho bên mua.
    face của mình https://www.facebook.com/profile.php?id=100009028113791
    hoặc nt diễn đàn mình rảnh khoảng chiều 5h tới 23h để trả lời
    A.e nào mún chơi hay thắc mắc gì cứ inbox face mình rất cám ơn đã quan tâm.
    Thân!!!!!
  2. Lỳ Cowboy

Lỳ Cowboy Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

Nick này 2m sẽ có người mua bạn ạ
  3. Super Saiyan God

Super Saiyan God Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn

tội thanh niên, lập 4-5 topic bán của nợ mà cứ bị phá :cat42
    Lỳ Cowboy likes this.
  4. Kiều Tuấn

Kiều Tuấn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cmt có suy nghĩ là ac đó cùng lắm 1m may ra có ng mua ::boss::..chứ bác đòi 4m thì nó mua cmn acc sever cũ vừa mạnh lại đông vui ::brick::
    redgood28 likes this.
  5. changlagi

changlagi Thành Viên Mới

bác phán chuẩn đấy..chắc bạn ấy tính 4m là giá code ăn vào sv đấy::baffle::
  6. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

hôm qua hạ còn 3m5, hôm nay là giá cả thương lượng rồi mà:pde29:
  7. Toxic Drug

Toxic Drug Cao Thủ Forum Wanted 100.000.000 Beri

s226 cùng sever đại gia fiora thì phải tốt nhất ko nên lao đầu vào ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::
  8. changlagi

changlagi Thành Viên Mới

gia cát dự là cổ phiếu sẽ còn hạ ::baffle::::byebye::
  9. aresss

aresss Member Chính Thức

Bạn đừng buồn buôn bán thì không tránh vụ bị bọn trẻ trâu phá nếu người thực sự muốn mua sẽ inbox hoặc đt cho bạn kệ bọn trẩu đi đi phá người khác toàn dân ngồi ghế nhà trường. Chúc sớm bán thành công.
  10. Kiều Tuấn

Kiều Tuấn Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đang là sv đây đã nạp game 10tr mua code đc tầm 4tr ::boss:: vậy hỏi suy nghĩ của tui có phải trẩu ko...
  11. Kiều Tuấn

tự làm kiếm tiền nạp game tự biết định giá thế nào(thớt kia kêu ko làm ra tiền ko nên cmt thiếu sũy nghĩ)::brick:: nói thẳng ac t h kêu 1m chưa chắc có thg mua ::big_smile::
  12. Vivu

Vivu Cao Thủ Forum

Tiền đấy phải mua sách vở, bút thước, dụng cụ học tập, rồi đi học thêm,... mới là công đạo nhé, còn nạp game thì...

:pde36:
    N89 likes this.
  13. Kiều Tuấn

::byebye::
  14. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

thực sự cái game này ko có gd buôn bán qua lại các nick nhiều ( mỗi dial) nên mất giá thôi mà, nạp 10 bán 1 là chuyện bt. thôi thì cứ để 2 bạn ý ngồi chờ người thực sự tâm huyết bỏ 4 củ ra mua acc 3x đc ăn max code ngày cuối, hi vọng là sớm có người mua::brick::
  15. Kiều Tuấn

có thím gì hôm trc lên VVCT đang là hs còn gần v12 thì phải ::beat_brick:: tui còn kém chán ::big_smile::
  16. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

thanks góp ý.
  17. Vivu

Vivu Cao Thủ Forum

Ngày thường thì cũng chả rảnh rỗi vào cmt mấy topic kiểu này, tại hôm nay là chủ nhật rảnh quá

:pde29:
  18. KingDRoger

KingDRoger Cao Thủ Forum

Nick càng lâu càng khó bán vì càng ngày các top càng bỏ xa. Còn nick này để cấp 3x với 7k lực thì tới cuối tháng hay năm sau nó vẫn có từng đấy trong khi Tốp đang chơi thì lên cấp thêm 1 Đống đồ với tính năng nvhn nó cho. Khuyên chủ thớt bán thì phải xem giá hợp lý. Acc này 1 tháng nữa thì thọt k bao giờ vào nổi tốp 10 sv nếu cứ giữ bo bo mà bán giá 4m ( giá k tưởng ). Chúc bán đc sớm
  19. JackyJac

JackyJac Thành Viên Mới

cảm ơn góp ý ngày đầu mình đưa giá đó chỉ là để xem coment như nào nhưng dạo này các bạn vô công rỗi nghề cứ thích coment bậy,phá người khác nên bh mình đăng topic này cho a.e nào mún mua thì sẽ trực tiếp inbox face hoặc nc riêng với mình giá cả thì trong cuộc nc hoặc gặp mặt gd.
  20. redgood28

redgood28 Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 100.000.000 Beri

Lo bán cái acc của ông đi, anh bạn à ::brick::::brick::::brick::

Share This Page