VHT [Tâm sự] Cuộc tình dĩ vãng

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi KINGXXX, 24 Tháng một 2016.

1. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Em thì em ở bên Zing. Bên ấy chưa thấy sóng gió nhiều lắm các bác ạ. Nhưng em thấy cũng chỉ là bình yên nơi đâu thôi. Dạ vâng, dài dòng làm gì, từ giờ em nói gì thôi ạ. Em thì nhỏ người (42 kg), nhỏ tuổi (22 tuổi) và "nhỏ nick" (134 cấp), nói rõ ra là không có quyền nói chuyện này khi so với bác OTAN, Darklord. Nhưng em cũng xin tâm sự như thế này. Chơi game này vì đam mê, mà đam mê thì không có lỗi. Nhưng xin thưa, chúng em đam mê chứ không mê muội, vụ kích cầu gần 1 năm trước em biết rồi, nó chơi sau 1 tháng vẫn top rồi 1 tháng sau nó biến luôn. Nhưng tại sao em vẫn chơi, tại em chơi FREE mà! Đùa thôi, nếu chơi free thì 4h sáng này em ôm vợ ngủ rồi chứ không tức mình mà ngồi đây ạ. Em chơi từ năm 2012, có lúc bỏ rồi củng chơi lại vì mê phim mê game. Mà giờ đam mê thì người khác khai thác, đối với cộng đồng người chơi thì em có quyền gì lên tiếng nhưng nói thật, cộng đồng game này đã có lúc cực vui, cực bựa đúng không? Nhưng bây giờ game thế này rồi. Tiếc thì tiếc lắm chứ game đã troll thì win hay lose có khác gì. MU 5 năm vẫn bỏ, VLTK 6 năm vẫn bỏ thì chuyện này ... Mong ngày nào đó gặp lại, các thánh trên này vẫn còn đây.
    P/s: lúc tay nhanh hơn não thì dự định kêu gọi anh em tẩy chay event nhưng suy lại, mình có quyền gì kêu với gọi mà hơn nữa, làm thế lại có kẻ hưỡng lợi, củng chẳng được gì.
    Kiều Tuấn, Bio, ZhongZhe and 2 others like this.
  2. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

mất bao nhiêu công sức mới nghiện đc mà =)))
    việc gì phải bỏ
    chơi thì cứ chơi
    có tiền thì nạp , k có tiền nạp thì ăn hành . đến 1 lúc nào đó chán hẳn tự khắc sẽ bỏ đc :D
  3. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

ăn hành 3 năm còn k bỏ thì sao phải xoắn , chơi vì đam mê mà ::confident:: cơ mà sập game kêu chơi lại từ đầu thì miễn nhé ::beat_brick:: k dư time cắm mặt cày lại đâu ::angry::
    LeeNaNa thích bài này.
  4. MonkeyDSon

MonkeyDSon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

Ăn hành lá tốt cho dạ dày
    Hành lá có chứa chất chống oxy hoá mạnh nhằm bảo vệ các tế bào trong cơ thể tránh các bệnh ung thư. Hành khô đặc biệt giàu chất chống oxy hóa, chẳng hạn như quercetin và kaempferol. Hành lá là những thứ gia vị được cho thêm vào các món ăn phổ biến như
    *hãy tích cực ăn hành:cat19
  5. LeeNaNa

LeeNaNa Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bách Chiến Nhẫn Giả Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Hải Tặc Vương

thật =))))
    cứ chơi chán đi thì tự khắc bỏ
  6. LCKemDâu

LCKemDâu Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

có thì nạp k thì thôi free :cat19
  7. water

water Cao Thủ Forum

ko liên quan 22 tuổi có vợ. gato vãi:pde20:
  8. titanti

titanti Member Chính Thức

27 tuổi 1 vợ 1 con -> vẫn ham hố :pde29::pde29::pde29:
    Susu210 thích bài này.
  9. water

water Cao Thủ Forum

e là e gato thím ấy có vợ sớm ấy, 23 mà chưa có mảnh tình:pde58:
  10. ZhongZhe

ZhongZhe Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

nói chung chơi vì đam mê và vui là chính... thánh "khoe" @LeeNaNa có OD tự tin hẳn::brick::::hang::
    LeeNaNa thích bài này.
  11. Robbie

Robbie Cao Thủ Forum Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri

kiểu như mình hút thuốc chúng nó cứ bảo bỏ, mịa, mất bao nhiêu công mới nghiện được nói bỏ là bỏ được à :cat25
  12. KINGXXX

KINGXXX Member Chính Thức

Tình hình căng thẳng lắm ạ ae... Mà hk biết lần này mấy mod đứng về bên nào đây... Quan tâm mod @Kerropi lắm
  13. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

bạn y hệt như t ::big_smile::
  14. barinomi

barinomi Member Tích Cực

Đam mê - Tuấn Hưng :cat2
  15. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

mình làm gì mà được quan tâm :D về cơ bản thì mình cũng từng bỏ em nó cỡ 2-3 tháng gì đó. Sau cùng ngứa tay vào nghịch 1 lúc thế là tái nghiện. Nên đừng nói tạm biệt làm gì sớm :pde36: