VHT [Thông báo] Nơi ghi nhận những lỗi phát sinh sau Update !

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi StrikeBack, 10 Tháng ba 2016.

1. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Cái lỗi hiển thị danh hiệu thì ae vào đổi DH, rồi chọn cái "thay đổi hình tượng" là oke ! Thuộc tính vẫn là thuộc tính mình muốn ! ::beauty::
  2. Mr chick

Mr chick Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

23h26p mình ở nước ngoài không thể load đc game VHT ::ah::
  3. gunslinger

gunslinger Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Ngôi Sao Làng Giải Trí Tân Tinh Tân Thế Giới

cái lỗi ở đây là người khác không thể thấy cái danh hiệu của mình, danh hiệu đẹp để khoe mà người ta không thấy thì khoe mần chi ::amazed::
  4. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Tùy DH thôi bạn, đúng là có những DH vẫn bị lỗi hiển thị !
  5. kuro

kuro Member Chính Thức

[​IMG][​IMG]
    như ad xem ở ngoài là 535k máu và khi lên trận đánh nhau thì main có 500k máu ! acc mình xem là 1m170k lực chiến nhưng dùng acc khác xem thì có 1m150k lực chiến thôi ! mong ad thông báo giải quyết giúp ! trước khi update main mình đã hơn 520k máu rồi ! mình đã clear cache nhưng vẫn bị thế ( ko phải do đổi trận hình hay tháo pet nhé tất cả vẫn giữ nguyên nhưng lên trận bị trừ đi chỉ số của team )
  6. StrikeBack

Chắc bạn vừa thay đổi 1 món nào đó từ main, hình trên thì máu thực của main vẫn là 500k kìa bạn, trước đó là 535k thôi ! bạn xem kĩ lại xem bạn vừa đổi món gì ?
  7. Hạnh Tốp

Hạnh Tốp Cao Thủ Forum Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri

mình cũng bị lỗi y như bạn và main mình bị mất hẳn hơn 50k máu .máu chính là 1tr64 còn máu hiển thị khi vào trận là 1tr59 . thay bất cứ 1 đồ gì ra và vào vẫn hiện nguyên là 1tr59 chứ ko phải là 1tr64
  8. DennY44

DennY44 Member Tích Cực

Sao phần thách đấu quán quân ghi chỉ số quán quân tụt hàng ngày đến lúc còn khá thấp vẫn mạnh như ban đầu
  9. YoGust

YoGust Member Chính Thức

mình cũng bị lỗi mất máu nha ad . thiếu 50k máu chiến lực cũng mất . mặc dù đã clear cache 2 lần . đồ k động vào 1 cái gì . ad xử lí lỗi giùm .
  10. kuro

kuro Member Chính Thức

ko phai do thao do` hay gi dau no bi nhu the do 500k/535k mac du ko thao do gi ! len tran no chi con 500k mau !
  11. MartinFred

MartinFred Member Tích Cực