VHT [Tư vấn] Dùng aoH hay boaH

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nickey, 18 Tháng sáu 2016.

1. nickey

nickey Member Tích Cực

Các bác cho em hỏi là nên dùng aokijiH hay boaH ( em mới quay lại chơi hơn 1 năm nên không rõ lắm )
  2. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

vote boaH nhé, aoH đòi hỏi chơi team nộ nên cần nhiều đk còn boaH chơi kiểu gì cũng lắp vào đc lại còn phá đc TQ vs dừng lại ( sexy nữa) ::beauty::
  3. nickey

nickey Member Tích Cực

4. Daiki Aomine

Daiki Aomine Member Tích Cực

aoH có tri thức +10 thì chơi đc :pde6:
  5. nickey

nickey Member Tích Cực

vậy thì giữa boaH với lawS nên chơi con nào đây?
  6. Daiki Aomine

Daiki Aomine Member Tích Cực

mình cũng off cả năm rồi nhưng nhớ lúc đó lawS là hot boy đó
  7. yuukis153

yuukis153 Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 400.000.000 Beri

cả 2 con kiểu gì cũng phải lên thôi, con nào hơn thì cũng khó nói :cat25
  8. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Nên lên cả 2 con bạn ạ :3 còn muốn chơi aoH thì phải có tri thức + 10 chơi mới hiệu quả
  9. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

Chơi sayoH ver 10 là mạnh nhất nhé =))
    acname thích bài này.
  10. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

a có mỗi tên lửa 10 chơi có hiệu quả ko Jen vếu to ::adore::
  11. JenJen

JenJen Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Moderator Cộng Tác Viên 568Play Đại Tá Hải Quân Vạn Nhân Mê Nữ Thần

Không a nhé =)) chỉ áp dụng cho tri thức 10 thôi :pde43:
  12. acname

acname Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Ưu tiên LawS trước, còn boaH thì trước sau gì cũng phải lên nên quẩy sau đó luôn bạn ạ :pde30: AoH để đi SW nhiều hơn (nếu bạn hên) nên lên cũng ko tiếc :pde27::pde27:
  13. acname

acname Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Tui cũng cuồng Sayo lắm =)))))))))))))) :pde30:
  14. giomua198

giomua198 Member Tích Cực

aoH tuy được nâng Haki mà đánh thường ko có gì đb lắm nói chung là đi pb hoặc sw còn ít dùng. ngược lại các tướng dị có thể chơi theo lôi mc! vì aoH giảm ma phòng và khi đó cần nộ trong turn đầu tuy có thể bị bắt bài nếu ko nộ được. Ngoài ra trái của ao chống choáng từ lượt 1-10 với trái từ 10-0::bike::nói chung thì cứ lên cho đủ bộ
    TrangSky thích bài này.
  15. thoty

thoty Member Tích Cực

cho hỏi boaS lượt bắn đầu thoy là phá nát TQ ( miễn st thường ) all team bên kia lun à ? chẳn nhẽ ma sát cx tính là 1 lần tấn công ? :) :) :)
  16. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Vì boaH đánh thường 2 lần, 1 lần VC và 1 lần MC nên đc tính là đã phá tác dụng của trái tuyết quái.