VHT [mod mới] bên room cctalk

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi trieuvu, 17 Tháng bảy 2016.

1. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

pm bạn của bạn hỏi thử coi :pde22:
  2. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

hàm ý chế giễu ng ta rõ ràng như z, còn bảo k sai??? mà nè, mình nói bạn, nếu bạn k thik ng ta, hay ng ta có xúc phạm bạn thì bạn chỉ cần làm lơ, or tố cáo vs mod rằng là có người xúc phạm bạn thì mod sẽ phạt ng đó, việc j bạn phải đổi tên, nói kiểu chế giễu như z. chiện bé xé ra to
  3. Trúc Quỳnh

Trúc Quỳnh Chém Gió Thần Sầu ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

buf là ng quen của per, nên vấn đề chữ '' con '' là bình thường, còn bạn có quen per ngoài đời k?? mà gọi ng ta là '' con '' bạn nhắm bạn hơn tuổi ng ta chưa
  4. SuperLaxus

SuperLaxus Member Chính Thức

Thớt đàn bà thế , thế bạn có thể lên mic mà thể hiện mà ? giỏi cái AHBP , đã gọi là ảo " Hát hay không bằng hay hát" đi so sánh dân thường với idol , xin lỗi chứ cho mình chửi bạn cái " bạn ngu vl ấy " :)) sống mà phân biệt so sánh thì chết mẹ đi bạn ơi chật đất quá :( :pde15::pde15:
    Done . :pde8::pde8::pde8:
  5. Khánh Bùi

Khánh Bùi Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

cảm thấy thất vọng, mất mặt cho tên áo đen =)))
    Denny thích bài này.
  6. ShutDown

ShutDown Member Tích Cực Công Hội Pirate.S2

Vẫn có người chơi cái "cc"talk này cơ à ::lay::
    MrCoffeeLOv3 thích bài này.
  7. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

nếu là tôi thấy không hay thi mute hoặc out ra chứ éo ai rảnh đổi tên rồi chửi nhau với con gái thế =))
    Trúc Quỳnh thích bài này.
  8. 132

132 Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 16.000.000 Beri

ông này vừa post trên group facebook phải không :3
    Tanner and Trúc Quỳnh like this.
  9. TEEN

TEEN Member Tích Cực

thớt nên bỏ và chạy đi :)) họ đông hơn mình mà gõ phím với người ta chi cho mệt đúng sai người ngoài họ biết cũng mong muốn cái evetn CCtalk dẹp lun và ngay cho khỏe ồn ào rất nhìu về những vụ này rồi.
  10. phong1590000

phong1590000 Member Chính Thức

kô biết gì thì im,thấy cctalk có phốt là lao vào cắn à,kô tham gia event thì cho m.n tham gia,chứ đừng nên hùa theo chứ,người ta gọi là chó hùa ấy :))),bạn kô tham gia thì để người khác tham gia,chứ vụ này lq đến event à mà đánh đồng đến event thế.
  11. TEEN

TEEN Member Tích Cực

không biết :)) bạn đang nói bạn là con xúc vật đấy.
  12. phong1590000

phong1590000 Member Chính Thức

bản thân mình muốn tham gia event,thấy bạn hùa thế kô thể nhịn đc ::ah::,cái này liên quan đến room chứ kô phải đến event,nên tốt nhất kô nên vơ đũa thế,như kiểu ghét rồi hùa vào cắn ấy :D
  13. M.T.P

M.T.P Member Tích Cực Wanted 16.000.000 Beri

Méo hiểu lắm nhưng thực thấy thớt trẻ trâu quá hát hay hay hát dở có quan trọng ko? Ng ta góp vui là chính dù thớt ko nói trực tiếp nhưng cũng ý kiểu đó
  14. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

chỉ có thớt nó sồn sồn lên thế thôi
    tui còn chưa hỏi mấy người bị hắn xúc phạm đã lên cctalk làm như mình oan uổng lắm.
    nếu mà mình oan thì tự có người minh oan, chưa hỏi người này người nọ thì cầm đèn chạy trước ô tô như tự khai mình là thằng có lỗi cmnr :pde36:
  15. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Cctalk còn gì hot mà vô đấy chi cho căng thẳng vậy thớt? Hỏi xem game dành cho tuổi 18+ ở đấy được mấy ? :cat37
  16. Denny

vào cua gái ấy mà:pde22:
  17. Denny

liên quan gì tới dẹp event cctalk nhỉ :pde22:
  18. Trúc Quỳnh

thanh niên cay cú vì chưa bh ăn đc code event :pde4::pde4::pde4:
  19. WelF

WelF Member Chính Thức

mấy bạn cho mình hỏi tí :::: main thì dùng VCThiênPhú mạnh hơn hay S.Mạnh mạnh hơn và cái nào quan trong hơn ??? mấy game pro cho mình vài ý kiến với ^^!!??
  20. Trúc Quỳnh

main thì ưu tiên VCTP, mà cái vấn đề s.m vs VCTP cái nào mạnh hơn mình chưa rõ. nhưng tẩy ra VCTP ngon thì lấy, S.M ngon cũng lấy