VHT [Cuối Năm] Bóc phốt

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi 9vyholy, 28 Tháng mười hai 2016.

1. hoangkhoi

hoangkhoi Member Chính Thức

Ông mod mà bảo thế à quan trọng là 2m nạp vào đéo bằng thằng gần mặt trời
  2. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

bt ở đây là chuyện code có trước có sau
    Còn nhắc lại lần nữa
    NPH nói gì và thực hiện như thế nào đó là việc của họ
    Mod ko có trách nhiệm phải chịu việc đó
    Vấn đề ntn đừng tag các mod vào làm gì cho mất công vì họ ko biết và cũng ko có liên quan
  3. hoangkhoi

hoangkhoi Member Chính Thức

Trách nhiệm của ông là thông báo lại nha việc giải quyết thế nào là của họ
  4. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Theo Mod thì phải làm sao?? hay phải viết đơn lên tòa án kiện tội NPH lừa đảo người chơi
  5. Kerropi

họ kinh doanh còn CTV làm việc - 2 phạm trù khác nhau hoàn toàn đó. Chứ nghĩ mình muốn tồn tại acc kích cầu hay những vụ code vớ vẩn này ah :))
    Việc xây dựng hình ảnh của team CTV trong mắt cả người chơi lẫn NPH sau những sự việc trước đã quá sức với mình rồi. Và trách nhiệm của mình ko phải là làm những việc đó nhé bạn
  6. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

NPH sex giải quyết vấn đề này khi có lãnh đạo nào từ chức nhé ::doubt::
  7. Kerropi

Ko trách bạn. Bức xúc thì ai chả thế. Yên tâm đi là mình éo bao giờ ưa mấy vụ kiểu kích cầu bán code bán vàng các kiểu.
    nhưng nói chung là ko thích kiểu đụng cái mod linh tinh. Lập topic rồi mình sẽ đưa cho bên NPH là được. Các mod hay CTV họ ko liên quan. Vậy thôi :)
  8. Kerropi

thế sắp rồi đáy =)) mình sắp về quê chăn vịt. ahihi
  9. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Chuyển giao quyền lực đi chứ
  10. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

@9vyholy lúc đổi code cưng có ngoặm code đó chưa vậy
  11. Phin

Phin
    Administrator
    Administrator ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ Mèo Con Dễ Thương ♥

Trước tiên là Mình sẽ ghi nhận vụ này và Báo lại với bên NPH, để tìm hiểu xem vì sao Code chưa lên sóng mà bạn đã có code, cá là người đó sẽ bị xử lý nếu tìm ra haaaaa ::big_smile::

Về Vụ thời gian ra code thì mình cũng báo cho các bạn ở đây biết, Code trong tháng thường trước khi lên sóng trang chủ, sẽ được đối tác gởi sang sớm tầm 2 tuần ( khoảng đó ) để bên phía NPH kiểm tra code, tránh việc code lỗi, code sai ... bla bla đại loại là test ngoài SV ( ko tranh đua )
    Và sau đó khi Code test ok, thì toàn bộ sẽ bị xóa và bên Đối tác sẽ gởi bộ code đầy đủ sang cho bên NPH. NPH lên sóng trang chủ, theo đúng như ngày tháng dự kiến ingame.
    Do đó việc bạn có người cho code trước khi lên sóng Trang chủ và dùng được thì cũng ko có gì là lạ. Lạ là ai lại đi tin tưởng cho code test để bạn bốc phốt và bị xử phạt haaaaa
  12. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Cuối năm vui nhề
  13. MONs124

MONs124 Member Chính Thức

14. StrikeBack

StrikeBack Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Moderator Super Moderator Đô Đốc Hải Quân Lữ Khách Thiên Đường

Tại sao kiện nhỉ ? Bạn phải kiện người cho bạn code đó : "Tại sao mày cho tao ăn code, h tao nạp tiền ko ăn tiếp được nè" :pde7:. Đùa chứ ko ăn được thì chia sẻ cho ae, bạn bè cũng được cái tiếng mà :pde12: ! Qua cái mail bạn post mình thấy hình như người kia cho bạn ăn code mỗi đợt đều đặn thì phải ! Nếu là mình mình sẽ chọn cách ăn trong im lặng đó ahihi :pde71:
  15. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

[​IMG]Topic nhạt thế
  16. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

17. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

18. Spring

Spring Member Tích Cực Hải Tặc Bền Bỉ-CCT

19. Kylin

Kylin Chém Gió Thần Sầu Cộng Tác Viên 568Play

20. Hde2000

Hde2000 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri Siêu Tân Binh CCT-205

[​IMG] nhức mắt quá !!!!!!!!!!!!!
    Kylin thích bài này.