VHT [EVENT] HÓA THÂN ONEPIECE

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi Admin 568Play, 2 Tháng ba 2017.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
Moderators: Vinci
  1. hoaian

hoaian Member Tích Cực

Câu trả lời: Roronoa Zoro.
    Mình thật sự yêu thích nhân vật này vì sức mạnh và kỹ năng của Zoro là nhờ sự kiên trì tập luyện và trưởng thành thông qua chiến đấu mà không hề sử dụng năng lực trái ác quỷ. Với niềm đam mê cháy bỏng về kiếm thuật, Zoro đã đặt ra mục tiêu không tưởng là trở thành kiếm sĩ vô địch. Đây cũng là lời hứa của Zoro với người bạn Kunia thưở thiếu thời. Trưởng thành nhờ luyện tập và chiến đấu, đến thời điểm hiện tại Zoro đã có đc skill và thể lực trâu bò không tưởng, vượt lên nhiều lần giới hạn của một người bình thường. :cat14:cat14:cat14

Qua nhân vật này mình thực sự nhận ra được nhiều ý nghĩa, từ ý chí chiến đấu trong cuộc sống và học tập, khi làm việc luôn hết mình, đồng thời luôn trung thành với ước mơ cùng với những con người là người thân, bạn bè và gấu của mình. Ước mơ có bộ cơ bá cháy như anh này:pde19::pde19::pde19: tập Gym thôi. :pde38::pde38::pde38:

Lời chúc đến một nữa thế giới nhân ngày 8/3: Chúc các bà, các mẹ, các chị, và gấu một ngày 8/3 thật nhiều lời chúc thật sự ý nghĩa, đi kèm với những lời chúc là những bó hoa, những hành động đẹp. Mong rằng, một nữa kia của thế giới luôn luôn gặp được những điều may mắn và hạnh phúc. Happy women’s day

2. Duhunk

Duhunk Member Tích Cực Siêu Tân Tinh Wanted 50.000.000 Beri Wanted 16.000.000 Beri

1. Muốn hóa thân thành Sanji, đơn giản vì mình trân trọng phụ nữ như anh
    2. Chúc các mẹ, các chị, các em có một ngày 8/3 thật ý nghĩa
  3. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

1. Muốn trở thành Aokiji, vì trong các loại nhân vật Anime, mình thích nhất là nhân vật có năng lực hệ băng; có vẻ đẹp, sức mạnh, và bản thân mình cũng thích tính cách chính trực của Aokiji.
    2. Gửi mẹ: Con chúc mẹ một ngày 8/3 sắp tới sẽ là 1 ngày vui tươi, hạnh phúc. Chúc mẹ có thêm thật nhiều sức khoẻ nữa. Con yêu mẹ !
    Gửi các bạn nữ: Mình chúc các bạn sắp tới sẽ có 1 ngày 8/3 tràn đầy niềm vui bên gia đình, bạn bè; chúc các bạn ngày càng xinh đẹp và gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.
  4. DocTai

DocTai Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

- Muốn hóa thân thành Enel, sống k cần phụ thuộc vào ai, cần thiết thì xuống buôn điện cạnh tranh với EVN =))
    - Chúc chị em phụ nữ ngày 8/3 vui vẻ hạnh phúc
  5. hieuphuthai

hieuphuthai Member Tích Cực

- Muốn hóa thân thành Dracule Mihawk vì anh ấy rất ngầu và giỏi .
    - Chúc chị em ngày 8/3 vui vẻ , hạnh phúc, xinh đẹp.
  6. chelseahp1309

chelseahp1309 Member Tích Cực

- mình muốn hóa thân thành Nami vì dzú mình lép nên muốn nó bự như của chị ấy
    - chúc các bà , các mẹ, các cô, các chị em một ngày 8/3 và cả những ngày còn lại luôn vui vẻ, mảnh khỏe, hạnh phúc và may mắn. chúc cho trái cây của các chị em luôn bự thiệt là bự ::byebye::
  7. lalala123

lalala123 Member Tích Cực

Câu trả lời: Vua bóng tối Rayleigh.

Vị thuyền phó này có sức mạnh thuộc vào top SSS những người mạnh nhất của One Piece. Ông chính là thuyền viên đầu tiên của băng hải tặc D.Roger. Ông đã cùng Roger làm chao đảo cả thế giới, cuộc đời của ông là một chuyến hành trình vĩ đại trải qua bao thăng trầm. Thật sự mà nói nếu có một cuộc đời như Rayleigh, trải qua một hành trình vĩ đại để trở thành một bậc thầy về sức mạnh và chứng kiến thế hệ mới đang trưởng thành là một điều không mấy ai được ưu ái như ông. Ông cũng là một con người hiền lành và rất dễ gần.

Lời chúc : nhân ngày 8/3 chúc toàn thể gamer xinh gái của tựa game VHT nhiều niềm vui và code :pde19::pde19::pde19:. Chúc toàn thể phụ nữ có một ngày lễ ý nghĩa và hạnh phúc :cat59
  8. Dontworry

Dontworry Member Chính Thức

1- Luffy - Người có ý chí cực kỳ mạnh mẻ :)
    2- Chúc các quý cô 8/3 càng ngày càng xinh đẹp
  9. Lee Venus

Lee Venus Member Tích Cực

1- Sanji @_@ phụ nữ là số 1, Trong 1 trận chiến sinh tử, thì chọn cái chết, chứ không đánh phụ nữ
    2- Chúc các chị em chưa có gấu 8/3 sẽ gặp được mày râu nào như Sanji :) . chịu khó đừng ghen mới được nha =.=
  10. ptkc

ptkc Member Chính Thức

1) Mình muốn hóa thân thành Sanji. Nấu ăn giỏi và biết tôn trọng phái đẹp. @_@
    2) Chỉ mong sao cho mẹ khỏe mạnh, đỡ ốm và giá mà có thuốc j chữa được bệnh mũi của mẹ. nhân dịp 8/3. chúc tất cả cá mẹ các chị vui vẻ......(-_~)
  11. HoaBanDem

HoaBanDem Member Tích Cực

Muốn được hóa thân thành Sanjin, để có thể nấu ăn cho gấu
    Chúc vợ béo, con ngoan :D
  12. Teee

Teee Thành Viên Mới

1. Mình sẽ hóa thân thành Sanji. Để trở thành đầu bếp giỏi nhất thế giới và luôn được nấu cho người mình yêu thương ăn <3
    2. Nhân ngày 8/3 chúc tất cả các mẹ, các bà và cả các chị em luôn trẻ đẹp, nhận được nhiều quà và luôn hạnh phúc bên người thân:
    Chúc mừng ngày 8 tháng 3
    Vui lòng phụ nữ – chết quà đàn ông
    Chị nào tốt số có chồng
    Ngày này thong thả vì ông đã làm
    Chị nào vất vả gian nan
    Ngày này thui thủi vì chàng có đâu
    Nhưng mà đừng có vội rầu
    Diễn đàn luôn có mày râu tặng quà
  13. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

1. Muốn hóa thành Gol D Roger để làm huyền thoại :3, nói 1 câu làm chao đảo thế giới
    2. Chúc toàn thể cô gái lon xinh nhu hoa
  14. Katsuragi

Katsuragi Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành zoro vì ... nhìn nó ngầu =))
    2. Chúc toàn thể chị em 8/3 ngập tràn hạnh phúc và.... sung sướng ::beauty::
  15. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

1. muốn hoá thân thành Nami.Cúng muốn làm 1 họa tiêu giỏi như nami, thật ra biển đc 1 2 lần là cùng
    2.Mừng 8/3 chúc tất cả chị em phụ nữ trẻ khoẻ đẹp vui vẻ bên người thân và những người quan trọng với mình
  16. lasaobaygio

lasaobaygio Member Tích Cực

1. Muốn hóa thân thành sanji vì biết nấu ăn
    2. Chúc chị em 8/3 tiền đầy túi, tình đầy tim và lim dim vì...sướng =))
  17. Bia

Bia Member Tích Cực

1. E hèm, e muốn thành Boa Hancock ợ ::adore:: Vì sao ? Vì...::feel_good::::feel_good::::feel_good:: Vì...::beauty:: Vừa đẹp vừa làm sai không ai trách còn gì bằng ::big_smile:: Quan trọng hơn thành Boa là 8/3 này có quà ròi =))
    -P/s : thật ra hóa thân thành Boa để thẩm dự thơi ::smile::
    2. 8/3 chúc các chị em, cô, dì, mợ, bla.. bla vui vẻ, hp bên gia đình har. Hồi nhỏ học văn ngu lắm. CHẤM HẾT...
  18. ByOurLove

ByOurLove Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Tân Tinh Tân Thế Giới

Nếu có cơ hội mình muốn hóa thân thành Chó Đỏ vì trông a ý thật ngầu lòi và dễ thương lại còn đáng yêu nữa chứ, chưa kể việc a ý chỉ lỡ tay chạm nhẹ vào lưng ACE :pde78:=> gián tiếp giúp Luffy level up Gear 4 sau 2 năm có thể đánh bại Doflamingo :pde68:+ 1 cách thần kỳ nào đó mà 2 năm sau từ những "quả nhót" mà NamiRobin đã có thêm 1 vườn bưởi:pde69::pde69::pde69:
    P/s: Cứ mỗi xem lại mấy cái AMV về Onepiece mà thấy cảnh này em lại cảm thấy trong lòng vui sướng không tả được :pde87:

- Sau cùng em xin mạn phép copy and paste 1 lời chúc trên mạng dành cho các chị em phụ nữ :
    "Chúc mừng ngày 8/3, chúc các bà, các mẹ, chị, các bạn gái và các em gái mạnh khoẻ, hạnh phúc. Chúc các bạn gái ngày càng xinh đẹp, gặt hái được nhiều thành công trong công việc, học tập. Chúc những bạn gái có nhiều niềm vui và nhận được nhiều lời yêu thương ngọt ngào từ người yêu của mình"
    - Quên nguồn mất tiêu rồi -​
  19. thaogiang

thaogiang Member Tích Cực

1. muốn hoá thân thành Shank .Để mở tiệp tùng suốt ngày luôn cho ae chơi thả ga
    2. 8/3 chúc tất cả chị em phụ nữ trẻ đẹp bên người thân gia đình và chúc tất cả Mod nữ bên gấu
  20. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

1. muốn hóa thân thành Bartolomeo vì mình hâm mộ ColinRola ahihi
    2. @DD CôNương 8/3 vui vẻ nha gái (lên sg đi nhậu nào)
    Giấy thích bài này.
Moderators: Vinci
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.